Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyofanyiwa Dr. Ulimboka yatamaliza migomo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, Jun 29, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Hakuna asiyejua yaliyompata mpigania haki Dr Ulimboka, japo serikali inajitahidi kukana kuhusika na utekaji na mateso aliyotendewa Dr. Ulimboka lakina kunaviashilia vingi vinavyoonyesha uhusika wa serikali ktk hili. Vyovyote vile ilivyo je kumfanyia hivyo Ulimboka ndiyo kutaleta ufumbuzi wa migomo ya madaktari au kutazidisha uadui kati yao hawa wawili. Kama serikali itaonekana kuhusika kwa njia moja au nyingine wananchi wataendelea kuwa na imani na serikali yao?
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    si kwamba tutaendelea kuwa na imani bali hatuna imani kabisa na serikali hii na si kwa hili tu la Dr Uli kuna mengi wamechukua pesa zetu wameenda kuzificha uswis serikali inawajua lakini imekaa kimya kule mabwepande tumepewa mahema na sasa yametoboka,gongolamboto ziliharibika nyumba tumepewa pesa za kujengea choo,sasa tutakuwa na imani gani na hawa watu?
     
  3. m

    mujitahid Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imani ishapotea siku nyingi hapa imebaki staha kwa viongozi nayo inaelekea kupotea siku si nyingi.suala la kujiuliza walikuwa wanafikiria nn had kufanya tukio hilo.zaidi ya kuwa wameweka mambo kuwa mabaya za
     
Loading...