Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyoandika mh peter msigwa kwenye wall yake ya facebook.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUCCI, Sep 29, 2012.

  1. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Peter Msigwa
    Kugombea uraisi ni haki ya Kila raia wa Tanzania ,rai yangu kwa Kila anayetaka urais anapaswa atuambie,1.what is his/her vision for this country? 2.is he /she able to Articulate the optimistic view of the future
    3.what is the real problem of this country and How is gonna be fixed ?
    It is all about
    Vision
    Character
    Action
    Bado nimelala kitandani MOI niendelea na matibabu baada ya kufanyiwa upasuaji Jana. I miss Iringa ,the home of education........have great weekend, and stay blessed.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Pole Msigwa beterscharp man
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mawazo mazuri.

    Ahsante kamanda.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole sana mheshimiwa na upone haraka!
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kamanda Msigwa huo ndio ukweli kabisa. Wengine kama Kikwete wanadhani hii ni taasisi binafsi ya kuliibia taifa hili, wakidhani kila wanalofanya katika nchi hii ni favor kwetu.
    Pole na nakuombea upone haraka na kurudi Iringa taifa liendelee kunufaika na uongozi wako.
     
  6. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Msigwa pole sana,
     
  7. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Pole sana kamanda Msigwa na hongera kwa mawazo mazuri Mungu akuponye haraka.
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Angekuwa wa nyinyiem asingekubali kufanyiwa operation moi. Wanatoaga sababu za kijinga kweli kutaka referal. Eti utasikia, hapa kuna mapaparazi wengi, au nami nataka nikachume per diem! Big up msigwa na selasini alihudumiwa hapo hapo mpaka akapona.
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mawazo yako mazuri ni dalili kuwa afya yako sasa inaimarika Get well soon kamanda!
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Ahakikishe anam-fowadia Zitto K huo ujumbe
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Du hayo mawazo yako nayakubali na ni Haki ya Mtanzania yoyote wa Chama chochote ndio maana naunga mkono mawazo ya Zitto na napungana na dhana ya Kikwete eti anafanya Urais km Taasisi yake kwa nini tusiwe wazi kwa Zitto na Msigwa
    Mh P. Msigwa ugua pole
     
  12. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado nimelala kitandani MOI niendelea na matibabu baada ya kufanyiwa upasuaji Jana. I miss Iringa ,the home of education........have great weekend, and stay blessed.[/QUOTE]
    Siasa tabu sana. naona mchungaji anatunza kitumbua chake, wana-iringa wasije wakamrudisha kanisani bure na kumuondoa bungeni. ama kweli njaa haichagui. lazima ujichekeshechekeshe hata kama huna furaha. either mtumishi wa mungu au....
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siasa tabu sana. naona mchungaji anatunza kitumbua chake, wana-iringa wasije wakamrudisha kanisani bure na kumuondoa bungeni. ama kweli njaa haichagui. lazima ujichekeshechekeshe hata kama huna furaha. either mtumishi wa mungu au....[/QUOTE]
    utumbo...............................aka pumba...............
     
  14. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwenyezi Mungu mwingi wa faraja ataendelea kukulinda na imani muda sio mrefu utarejea katika shughuli za ujenzi wa taifa. Asante kwa mawazo yako ya kujenga
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Anayaona katika facebook pia, hamna haja ya kumfowadia
     
  16. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu Mungu azidi kukuponya urudi haraka kwenye majukumu yako! Mwamwindi anajua upo hosptal mana hachelewi kusema upo Uturuki!
     
  17. w

    white wizard JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    pole kamanda.
     
  18. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Get well soon Kamanda Msigwa. Thanks for wisdom
     
  19. n

    nyantella JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    utumbo...............................aka pumba...............[/QUOTE]

    Unafanya mchezo nini? kabla ya kwenda south kusomea uchungaji alikua anauza viatu vya mitumba pale mshindo leo hii mambo supa wafikiri atasahau? ubunge umemtoa!
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unafanya mchezo nini? kabla ya kwenda south kusomea uchungaji alikua anauza viatu vya mitumba pale mshindo leo hii mambo supa wafikiri atasahau? ubunge umemtoa![/QUOTE]
    Watu wote ikiwa na wewe kuna mahali umeanzia. Bahati mbaya hatufahamiani hivyo sio rahisi kufahamu wewe ulianzia wapi wala mimi nimeanzia wapi hadi nafika hapa nilipo nikitesa kwenye mtandao.
    Kwa sababu hiyo mie sijali kaanza vipi hata kama angeanza anauza karanga, kazi anayofanya leo wana Iringa wanaikubali.
     
Loading...