Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyewaroga alikufa na akazikwa na dawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Apr 5, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Magamba sio siri wamerogwa, ukifuatilia mambo wanayofanya kwa sasa utalibaini hili 1.Wagawa rushwa namba moja duniani 2.Wauaji na wakatiri 3.Wezi na mafisadi 4.Wanyonyaji zaidi ya wakoloni. Kama wamediriki kuwakata mapanga wabunge wa cdm,wamebeba kura kwenye hotpot, wameiingilia maakama basi wamekwisha. arusha itawaghaliumu zaidi
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Acha matusi.
    Magamba hatujarogwa bali tumekosea masharti ya mganga wetu Tall Water!
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Heri mimi sijasema!
     
Loading...