Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyewaonyesha kazi wavulana kidato cha nne huyu hapa.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 27, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    MWANAFUNZI aliyeongoza mtihani wa kidato cha nne kitaifa mwaka 2010, Lucylight Mallya (18), amebainika kuwa ni yatima ambaye wazazi wake wote walifariki dunia miaka minne iliyopita.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Dhana potofu kuwa wasichana huwa hawafanyi vizuri sasa ni vipande vipande.......................................kweli juhudi ni shina la maendeleo................
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu bado tunawazia mambo ya viti maalum kwa wanawake, wakati kwa hali inavyoonyesha viti maalum kwa siku za usoni zitatakiwa kupewa akina baba!..huh!
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hongera yake
     
  5. UTC

    UTC Senior Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    .you're right, boys wetu wanakimbizana na ben10, wanafikiri watapiga miujiza ya ben10.
     
  6. n

    ngoko JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera zake . ila heading nadhani haimtendei haki maana yeye lengo lake lilikuwa kufanya vizuri na amelitimiza na si kupambana na wavulana.
     
  7. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Congratulations
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sawa umefika wakati, kuacha upendeleo na watu wapambane kwa merit
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Binafsi nampongeza huyu Binti, kama kweli pamoja na kutokuwa na wazazi wake amefanya hivi basi iwe changamoto kwa Yatima wengine na wote, kufiwa na wazazi kuna huzunisha ila isiwe kigezo cha kutaka kuhurumiwa tu, juhudi ni kazi na kushirikiana na walezi wengine mtu yoyote atafanikiwa na Mungu ni mwema.
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chamecha Malya :clap2::first:
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good girl, inatia matumaini sana wasichana wanapoamua na kujitambua kuwa wanaweza, we are writting a new page in history. Congrats my dada. Sky is the limit now.
     
  12. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hongera sana dada, ila tatizo la kina dada zetu wengi wakifika hatua ya chuo wanapwaya....
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tatizo kulea hivi vipaji ni ngumu hapa tanzania.leo kaongoza kitaifa,miaka 5 ijayo board ya mikopo itakuwa inamnyanyasa kama wale wa div 3 na miaka 10 mbeleni taifa halitamtambua kama aliwakimbiza wanaume kwenye mtihani mwaka huu.
     
  14. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera sana tunakuhitaji sana katika hizi zama za utandawazi
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utaona mifataki inaanza kumnyemelea kwa ofa ya vitabu na ada mshindwe na kulegea
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    amen and amen
     
  17. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera ametoka shule ipi?
     
  18. M

    Msindima JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Congratulations.
     
  19. k

    kmmuya New Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lucylight hongera sana, Mungu akutangulie ili ufanikiwe zaidi. Soma zaidi kwa manufaa yako na Taifa pia
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ametoka skuli bora ya Marian Bagamoyo
     
Loading...