Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyewahi kuwa Katibu Mkuu wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) Naye ni Mkuu wa Wilaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, May 10, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Katika kule tunaposema ni kulindana na nani amfunge Paka Kengele ni kua kuna yule bwana aliyewahi kuwa Katibu Mkuu wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) kwa takribani miaka 20, Amani Mwenegoha naye ameukwaa ukuu wa wilaya.

    Huyu mtu alikuwa na kesi ya kula hela za Kanisa; hapa napata mshtuko kuhusiana na kulindana huku.
     
  2. T

    Turbulence Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapo wengi tu wa aina hiyo kwenye hii sirikali. Ndo mana wizi haushi. Kama aliiba sadaka za waumini kanisani, atashindwa vipi kuiba kodi za wananchi?? Pia aligombea nomination ya ubunge CCM akashindwa.
     
  3. S

    Silent Burner Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakushindwa, alishawishiwa ampishe aliyekuwa anatakiwa ... na yeye angeangaliwa cha kupewa baadaye.
     
  4. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ijapokuwa huyo bwana namjua.. ni msomi wa hali ya juu..lakini tujue kwamba ili ufanikiwe kwa kila kitu hapa kwetu ni lazima uwe chini ya kivuli cha CCM......bila hivo utakomolewa wee mpaka ukome
    hilo mie halinishangazi.....!
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ni huzuni tuu!
    Vijana mnaonaaaaa!!!!!!.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Na sijui aliingiaje KKKT kwakua kuna tetesi kua ni Muislamu!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Everything impossible is possible, and everything possible is impossible in Tanzania
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    huko ndiko atamaliza kila kitu ila wananchi siku hizi wameshtuka lazima watamchapa vibao akileta ujinga
     
  9. E

    Eddie JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    JK anapendelea sana waislam....
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nilichompendea jamaa kajaza warembo wengi sana. ngoja akawasambazie kitu na box waanze kumeza vidonge na wao
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa niliskia alikuwa anapiga ushirikina pale ofisi za dayosisi! asikofu alipozidiwa uchawi ikabidi wampige chini
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitaka ale pesa za nani kama hajajisaidia kwa pesa za Mungu?
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Ina maana hawa ma DC hawakupitishwa vetting muda wote huu tangu dec 2010 hadi leo??maana angepita vetting angepata negative.....maana amekula hela kanisani hafai kabisa tena wananchi wake watamuuliza swali atapandisha jazba!!!subiri utasikia
     
  14. N

    Njaare JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh! Hiyo ni imani potofu. CCM si lolote. Ni propaganda tu. Keani kina Tambwe hiza wako wapi?
     
  15. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kama aligombea ubunge akashindwa, basi ana sifa kwani alionyesha nia, ila kura hazikutosha, na pengine ni vizuru tukakubaliana kwamba ana mtaji kwa kuzingatia kura alizopata. swala la tuhuma za kula fedha, mwenyewe umekiri ni tuhuma tu, ingekuwa si hivyo angekuwa gerezani, na kumbuka makanisa yetu haya ya kiprotestant kutuhumiana ni jambo la kawaida ilimradi tu imethibitika umeoteshwa ndotoni, na si tuhuma za kiukaguzi.
     
  16. S

    SURNAME Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona haumalizii maamuzi ya kesi yalikuweje kwa sababu kuwa na kesi ni sehemu moja na hukumu ni sehemu nyingine, wapo wanaofungwa kwa kusingiziwa. Tuache majungu na ufinyu wa kufikiri
     
  17. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amani Mwenegoha aliitelekeza familia yake Makumira kwenye Nyumba aliyopatiwa na Kanisa! Ana wake wawili!

    Ameondoka KKKT kwa tuhuma za uzinzi na ubadhirifu wa mali za kanisa pamoja na uchochezi katika mgogoro wa dayosisi ya Pare! Zipo tetesi kuwa huyu jamaa alikuwa shushushu wa serikali aliyepandikizwa kwa kazi maalum.
     
  18. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hee, yaani miaka ishirini yote hiyo aliyoitumikia Kanisa then useme muislam? It can't be! Na je huyu ana uhusiano na yule Mwenegoha aliyekuwa Naibu Waziri wa Ujenzi katika fisadi convoy la Mkapa?
     
  19. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    u-DC sasa umekuwa ni kama kichaka cha kuficha watu wa aina fulani tutawajua muda si mrefu.
     
  20. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    amekula hela au vijihela?haa bwana acha hizo...
     
Loading...