Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyewahi kuutesa moyo wangu ananitaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jul 30, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna dada mmoja nilitokea kumzimia sana miaka ya nyuma lakini pamoja na kumuimbisha nyimbo zote zikiwemo maarufu kama "akanana" hakuelewa somo. Aliamini kwamba alikuwepo mwingine ambaye yeye alimpenda kwa dhati bila kuwa muwazi kama kweli alikuwepo au ilikuwa imani yake tu. Nilimsumbua sana. Kwa kweli aliupeleka puta moyo wangu mpaka nikakosa raha ya maisha kabisaaa! Ililnichukua muda kumfuta kabisa akilini mwangu alipoondoka kwenda nje na wazazi wake.

    Huyo dada karejea nchini na jana kanipigia simu tukutane kwenye mgahawa mmoja jijini. Nilipomuuliza namba yangu kaipataje alisema cha muhimu ni kwamba namba yangu anayo, suala la ameipataje halina umuhimu wowote kwa sasa.

    Niliamua kuitika wito. Kwa kweli dada huyo kapendeza sana kuliko hata alivyokuwa wakati ule namlilia. Tulikaa nae takriban masaa matatu na kwa kweli tuliongea mambo mengi sana. Kwa ufupi alinieleza kwamba ametambua kwamba nilikuwa na mapenzi ya kweli kwake na sasa yuko tayari kuwa na mimi. Isingekuwa nimeshaoa ningemkubalia mara moja! Pamoja na kumueleza kuwa sasa nina familia alisisitiza kwamba awe hata girl friend wangu.

    Huyu dada ana nia gani na mimi kama si kunivunjia ndoa? Ni kweli nilimpenda sana lakini kwa sasa ninae wangu mwandani.
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hehehehe,...duuhh.
    achana nae bana. Mawasiliano yenyewe mmeyafufua jana tu!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    achana nae si ulimpata wako wa moyo? alichezea nafasi yake
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe una msimamo gani? na huyu mke ulioko naye ulimwoa kwa vile huyo mmbeba box alikuacha au na yeye ulimpenda kama ulivyompenda ze europa woman?
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ashakhum si matusi...mwepuke,kuwa tayari kuwekwa vikao kusuluhisha matatzo utakayoyasababisha au... kubali mkeo amegwe siku akikujua unakifanya na huyo haramia!!
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    usijaribu, usijaribu.....amekosa kote huk anataka kujishikisha kwako, baadhi ya wanawake wanapenda kujipotezea muda kweli, mie nilivyo na wivu nikae na mtu nusu saa aniambie namuwahi mke wangu cjui kama ningeweza huo ulimwengu, ucmkubali...yaani sasa hivi ndio anakuona wa maana japo umeoa?
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    usijitumbukize huko mzee. kazurura huko na hatimaye kakuona tena? ila cha msingi mwisho wa siku ni nyie wawili mnaojuana vyema. hata mi nina mazingira kama hayo. binti huwa tunaonana hasa kwenye matukio kama sherehe. mambo yake si mabaya hata kidogo, ila huyu humtumia mdogo wangu kiaina kurekebisha mambo. ila cha msingi ndugu ni kusonga mbele maana wanawake wana siri zao
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mtu akipoteza kitu ndio anajua dhamani yake..last week nilikuwa nawapeleka watoto moshi, tukacmama changbay kupata supu, nikakutana na lile langu lililoniachaga, akaangalia mazingira akajua nipo mwenyewe na watoto, akaanza oohh haaa eti nimpe dk 5 za maongezi...mxsiii ovyo kabisa....mtu hutakiwi kurudi nyuma mana hujui umeepushiwa nini.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Fikiria mkeo&familia yako halafu jiulize mchezo wa siku moja au kadhaa na huyo binti itakuongezea nini maishani mwako..Kama ni mdhaifu utaingia kwenye 18 zake.. Yani mie mtu aliyenitesa simpi nafasi tena nikiwa committed asahau ilhali sitaruhusu mazingira ya kumpa nafasi!

    Kumbuka "woman's heart is a deep sea of secrets" nimeona hii signature kwa mwanaJF mmoja!..mie ni mwanamke na naelewa tulivyo!!
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kwa kifupi huyo dada amejawa na ujinga na anaamini kukukataa wewe imekuwa mkosi kwake na kama bado anaendelea kuitwa MISS wakati kwa umri wake anatakiwa kuwa MRS atafanya juu chini na wewe umrudie hata kwa kuvunja ndoa yako. Wachanga huwa sana na imani hizo ndio maana binti kutoa jibu sikutaki si rahisi ila atakusumbua mpaka ukate tamaa
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..hehehehe...'lile' as if lishakuwa lidubwana fulani!
    Ungempa tu dakika tano za 'kuungama'
    au unauruka kwa makusudi tu huu msitari;
    "sameheni kila mtu aliyewakosea ili Baba yenu wa mbinguni apate kuwasamehe ninyi makosa yenu"
    Namsifu mtoa mada, mheshimiwa balozi hapa ambaye alitoa masaa matatu 'ya mkewe' kumsikiliza aliyemkosea.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    afu dearest huyo wako wa zamani kuna analokutafutaga huyo........khaaa!!
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    halafu unaonekana huna mcmamo wa maisha yako, yaani upo upo tu hujitambui...haipendezi hata kidogo.
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    afu dearest huyo wako wa zamani kuna analokutafutaga huyo........khaaa!!
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo ni kidudumtu mvunja ndoa za watu
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    duuuh, wewe mshabiki kweli aisee...ha ha ha ahaaa!
    Mheshimiwa bado anakumbukia jamani, Nyamayao mpe nafasi bana 'ajielezee'...


    Ambassador, pamoja na kwamba 'kanona' usikutoke udenda bana, bomu la kutega hilo!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Belly mi hata kama sijawa committed simtaki kabisa......aliye damage moyo wangu to the extent that vipande vimekuwa vigumu kuunga, asidiriki hata kuniaota
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ana jipya bac? yote yale yale ya zamani, ohh ulikuwa ni bahati yangu sema bac tu shetani alinipitia..yaani hana jipya kabisa,...nadhani umeshafika pale, binti yangu(mtoto wa mr) kaenda kununua maji counter akakutana nae huko, kamhoji mpo na dady pia?..mtoto akamjibu hapana...katoka nae nje kamshika mkono...nilichukia na supu ckuimaliza tukajiondokea....yaani imekuwa kero kabisa.
     
  19. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana naye! huko nje alikokua ameupiga umalaya umemshinda ndio anaona we wa kuja kula makopo! aisee hebu na wewe mrikie ili ajifunze....hana adabu huyo...Ingekuwa mimi angeipata....hata hiyo kunipigia ningesikia sauti yake ningemzimia simu....
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kubali yaishe!
     
Loading...