Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyetunga kitabu cha Kikwete matatani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mpayukaji, May 7, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    'Profesa' Julius Nyang'oro aliyetunga kitabu chenye utata cha kumsifu rais Jakaya Kikwete amekubwa na kashfa kubwa ya kisomi kutokana na kuiba kazi za wenzake hata kushindwa kutimiza wajibu. Wengi waliosoma alivyokuwa akijisifu wakati wa kuzindua kitabu chake cha Kikwete walihisi kuna tatizo. Kimsingi hili ni pigo kwa Kikwete mwenyewe kama rais wa nchi. Pia ni aibu kwa Tanzania ingawa haikumtuma. Kuna haja ya watanzania tulioko nje na ndani tulioamua kufanya kazi ya kitaaluma kujituma na kuwa wakweli. Kwanini kutafuta sifa usizo nazo? Kwa habari zaidi Bonyeza hapa.
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kashfa hiyo

    nadhani ni mfumo uliokuwapo sema ukabumburuka tu

    surprised after leading a faculty for 20 years, he was making 159K only
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Looh aibu kubwa sasa kwenye kitabu amejitambulisha kuwa ni Professa itakuwaje sasa na kimesambaa dunia nzima aibu kubwa ndio maana aliyekihariri alikibishia na kusema hakikuwa na uandishi makini
     
  4. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa sio Engineer kweli, haya mambo ya kuandika vitu vya political science kayatoa wapi, kama sio kutumiwa tu?
     
  5. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi kuandika kitabu cha kumsifu raisi ina mchango wowote katika maendeleo ya jamii yetu..Mimi naona huo ni ulimbukeni uliopitiliza.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh!

    Yale yale ya kufanya kazi bila ya kufata kanuni na sheria
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Baaasiiii..hiii ni aibu yake mwenyewe wala si taifa maaana hatukumtuma!!!!
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona sijaona panapoonyesha kwamba aliiba kazi za wenzake? halafu hata hizo tuhuma wanazompa za kwamba alimbeba huyo mwanariadha kwenye course yake mbona nazo zinaonekana bado hazina ushahidi wa kutosha? Tusifanye judgement haraka. maana itakuwa ni aibu, pale mtakapojua kwamba hakufanya makosa hayo.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyie subirini kama hamta sikia kuwa amepewa ubunge wa viti maalum, Mkuu wa mkoa, wilaya au hata akakabidhiwa Chuo kikuu chochote hapa, Tanganyika nchi yenye vituko vya aina yake peke yake ukija upande wa uongozi. Mtu anachaguliwa kiushikaji sio Elimu au uwezo
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,195
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Hii habari ilikuja hapa JF mwaka jana pia.
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watu ni asahaulifu sana... au kuna mtu ana interest na habari hii
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine ni kujikomba kwa mkulu ili wakumbukwe kwenye ufalme wake hasa wakati wa uteuzi wa nafasi za upenedeleo.
     
  14. a

    arinaswi Senior Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    actually hiyo link haielezei plagiarism yake katika hicho kitabu cha kikwete ila it is talking about his link to the aberrant behaviour observed at the university. i do not think that those suspicions are baseless because he was in all the classes in which the suspicious activities were seen, all 43 classes he taught.

    i think muanzishaji wa hii thread angesema tu kuhusu plagiarism seen in his students because it has the backing ya source yake ya taarifa ila kuhusu hicho kitabu, muanzisha thread hajasema kama plagiarism yake ina lie wapi hasa.

    pia ni vigumu mtu kama mimi kusema lolote kuhusu hicho kitabu kwa sababu sijakisoma bado na hata sijui nitakipata wapi nione anayoyasema kuhusu mzee kikwete.
    so please, if anyone can help out, aniambie nitakapoweza kukipata hicho kitabu ili na mimi niwe aware ya yanayojiri

    i humbly submit my views
     
  15. Frank Alfred

    Frank Alfred Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa ndiowasomo wakutupukaji! Badala yakuwaza mambo yamsingi unawaza kumsifia mtu,au ulitumwa???
     
  16. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Haa haa haa ... Watanzania wa leo kwa kudai '''ushahidi wa kutosha''! Hata umkamate ana kwa ana atadai 'nipe ushahidi. Tumefika mahali pabaya
     
  17. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anamsifu kwa lipi? Huo ndio ulimbuken wa fikra. Hawa ndio wale mabolizozo. Jamaa akitabasamu nao wanatabasamu kumbe hakuna alichosikia. Angetunga kitabu cha kumkosoa ningemwona ana fikra.
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Labda ni muendelezo wa style ya kusoma UDSM...kusoma kwa madesa
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Mi nikafikiri kuna m-dissident huko kamchambua Kikwete mpaka Kikwete ka lose cool kamsweka.

    Kumbe walamba buti wa muongo uliopita?
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ninasikia ana kashfa ya kuchukua kazi za wengine na kudai yeye ndiye zake,,,,,,,,,,na kwenye hicho kitabu mengi amaeiba kutoka kazi za wengineo...................so he is an inveterate plagiarist
     
Loading...