Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyetorosha twiga hai mbaroni kwa dola feki........!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Sep 27, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    MTUHUMIWA Mkuu wa kashfa kubwa iliyowahi kuitingisha nchi na Wizara ya Maliasili na Utalii ya kusafirisha wanyama hai wapatao 130 nje ya nchi, Kamran Ahmed (30), anashikiliwa na Polisi mkoani Arusha kwa tuhuma za kukutwa na fedha bandia kiasi cha shilingi milioni 18.
     
  2. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ukizoea kulamba ASALI ................
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo itaishia hewani kwani polisisiemu watapewa rushwa alafu utasikia zile dola zilikua halali
     
  4. Thegreatcardina

    Thegreatcardina JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukizoea vya kunyonga, vya kuchinja huwezi
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Atajuwa hajawahi kusaidi chama chetu..otherwise kesi itaisha tu!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    ........Utalamba mpaka mavi
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaani pamoja na kuchukua twiga wetu kumbe hata rushwa anayotoa ni hela feki?
    Kweli tz tumelogwa na aliyetuloga kaolewa ulaya.
     
  8. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Imetimia, "Serikali legelege huzaa viongozi legelege" Mwl Nyerere 1996.
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amri kutoka juu aachiwe alikisaidia chama kipindi cha uchaguzi liwalo na liwe......
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndo unajua leo??
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Tupe chanzo kwanza, usijekuwa umetumwa kutufanya tusahau madhira ya huko Tu- nduruuuuuuu.
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huwa hakamatwi Huyu ni hatari kuliko mnavyofikiri
     
  13. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyo mtu ni mtanzania by origin? Maana hilo jina la kama watu wa ile nchi wale twiga walipopelekwa!
     
Loading...