Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyetayari kufanya kazi kwa muda wake wa ziada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Miranda Michael, Jul 4, 2012.

  1. M

    Miranda Michael Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mtu aliyetayari kufanya kazi kwa kutumia muda wake wa ziada pasipo kuingilia muda wake wa kazi zake za kawaida. Pia atajipatia kipato cha ziada nje ya mshahara wake! Iyo kazi ni network marketing kupitia kampuni la forever living products. Kwa ambae atakuwa na interesta na kazi plz don't hesitate to let me know. Thank you.
     
  2. M

    Maridhawa Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kazi gani?
     
  3. kabije

    kabije Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    kaz ipi?
     
  4. N

    Nobert silayo Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taja na kazi gan
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu funguka watu waelewe aina ya kazi
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Taja aina ya kazi yenyewe!
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo mafreemason
     
  8. pius maige

    pius maige Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona husem?sema aina ya kaz,mda wa kaz,ikiwezekana na mkwanja.
     
  9. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kuuza madawa ya kulevya.
     
  10. S

    Sebby New Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What typ of job kijana?
     
  11. Mkweli mwaminifu

    Mkweli mwaminifu Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Kuuza bidhaa za alovera
     
  12. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ni watu wa Forever Living Product, nina hakika hatasema sababu anajua tutamshambulia
     
  13. a

    anin-gift Senior Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KWA WASIOFAHAMU NI NI KAZI ZA KUUZA BIDHAA AIDHA ZA MADAWA AU SABUNI NAWAJUA NILISHAENDA NIKAKUTA HILO ILA TU MASHARTI NA VIGEZO VIKANISHINDA MAANA INATAKIWA UNUNUE MZIGO MKUBWA NDIO UPATE CHEO NA KUALIKA WATU NA NDIO ANACHOFANYA HUYU, UKIFIKISHA WATANO KAMA SIKOSEI NDIO UNAPATA NYOTA, KWA MIE JOBLESS SIKUWA NA FEDHA ZA KUNUNUA HIZO BIDHAA SO NIKAENDA KIMYA KIMYA:A S-cry::A S-cry:
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weka wazi hiyo biashara, inatia shaka kwa wewe kutotaka kutaja hiyo biashara. Hapo miranda uliingia choo cha kiume, kwa mazingira yetu ya Tanzania ni ngumu sana kuifanya biashara ya Network Marketing. In short ni Pasua kichwa kutokana na ughali wa hizo product zenu, eti kuna dada mmoja alikuwa ananishawishi ninunue chupa ya nutrients kwa TZS 80,000 ......kitu ambacho ni kigumu kwa mtanzania mimi kuchoma hiyo amount kwa vitu ambavyo nia anasa.
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Hii kazi lazima huvae tai fupi!
     
  16. y

    yujomas Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania watu wa ajabu kweli biashara za GNLD na forever is it possible kwa lila mtu kupata utajiri kama wanavyoonyesha kwenye mikutano yao. Msiige watu kama akina chilato huyu bwana ameishi marekani then akaja bongo akaanza so aliye wahi mwache aendelee. Nawashangaa sana watu wanaanzan kuulizia bei za magari na falt za kupanga kule osterby na masaki. mnakumbuka mambo ya DECCI ama mkweli sikio la kufa halisiikii dawa . Badala ya kufanya project za uhakika baada ya kazi mnaanza kutembea kwenye mabaa kuuza dawa. think twice b4 u act
     
  17. j

    jumaa24 Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    heheheee!! Sina la zaidi ya kucheka tu!! Vituko juu ya vituko!! Jua lote hili ukanishkishe sabuni na dawa ya meno mitaani
     
  18. n

    neiya Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi gani?
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Utatongozwa kwenye email kama hutaki kusema kazi gani unaitia watu. Hahahahah hiyo ni forever livingi kweli. Sasa jamani mimi ni member, anayejisikia kunijoin tafadhali anakaribishwa.
     
  20. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    ahahaha hali ngumu kweli yaani unataka mtu wa kufanya kazi ambayo haina
    descriptions hii ni hatari
     
Loading...