Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyepiga picha chafu kumbe "kigogo" wa Wizara

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Jul 24, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,222
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    Kigogo.jpg

    Katika Gazeti Pendwa la Ijumaa toleo namba 679 lilinasa picha za mwanama mmoja ambaye jina lake lilidaiwa kuwa ni Tuma ambaye inasemekana kuwa ni mtoto wa kigogo akiwa amepiga picha chafu na njemba moja ambaye hakujulikana anafanya kazi wapi, sasa majibu yamepatikana.


    Ukitaka picha zaidi bonyeza hapa Aliyepiga picha chafu kumbe kigogo wa Wizara - Global Publishers
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    sipati picha mke wa jamaa ana hali gani huko aliko.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eeeeewwwww! Angalau hata wangekuwa na miili ya kutizamika!

    Pole kwa mke wake
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Binafsi naona Wakumpa pole ni huyo dada.
    Hilo neno kigogo limemekwa kuuza gazeti ndo maana yanaitwa magazei ya udaku. habari ni ya kweli lakini wanakuza mambo. Au mimi ndo sijui kiswahili.?

    Sababu ni mambo private huyo dereva hawezi hata kufukuzwa kazi. Pigo kubwa analoweza kupata ni kuhamishiwa Kasulu na mkewe kumpa talaka. teh teh teh . Wanawake nao wapewe haki ya kutoa talaka.
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mimi naona huu ni udhalilishaji wa hali ya juu. Ina maana mmoja (most likely mwanamme) amemetegeshea mwenzake, au wameshindwa kulipia dau waliloambiwa ili wasitolewe kwenye magazeti.

    Jee Tanzania bila ya ukimwi inawezekana?
     
  6. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi madereva nao ni vigogo siku hizi??
     
  7. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 419
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 80
    ndio uyaone
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 32,717
    Likes Received: 3,923
    Trophy Points: 280
    What is news here ? I mean huyu jamaa - assuming ndiye huyo "kigogo" alishawahi kuwaambia Watanzania katika kiapo cha kazi kwamba hawezi ku cheat ? Kuna perjury aliyoifanya ? Huyo msichana ni underage ?

    Mambo anayofanya mwanandoa kuhusu ubazazi ni kati yake yeye na mke wake, sasa wakija na upuuzi kama huu kwenye magazeti they better have something far and beyond ubazazi wa ku cheat, kwa sababu hiyo si news na wala hai warrant publication, labda waseme hawana cha kuandika, wanataka blackmail, wana vendetta au upuuzi mwingine kama huo.

    Hivi Tanzania kuna stories ngapi muhimu za ku cover wao wakaenda ku focus kwa huyu "kigogo" asiye lolote ?
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,758
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    tuahitaji mjadala mpana kuhusiana na hizi kashfa za yanayojiita magazeti ya udaku kupitia waandishi wao akina mnally na wengineo GPL kwasababu BLACK MAIL business inakuja kwa kasi sana tanzania wanakupiga picha then wanataka fedha na zaidi ya yote inaondoa haki ya faragha (privacy) kwa watu, inasikitisha sana udaku wa namna hii kuingilia uhuru wa watu.
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,496
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    hii ni kweli tena kweli sana........waandishi kutumia kalamu zao na zana zao kutaka pesa isiyo halali kwao......my take.......UKIONA KWENYE GAZETI KUNA HABARI YA MTU BINAFSI TAMBUA KUWA MTU HUYO AMEKATAA TOA CHOCHOTE KWA MWANDISHI NA PIA MWANDISHI ANA CHUKI BINAFSI NAYE.....!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,355
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu...Watanzania wengi wanayapenda haya matbloids...ndio maana yanauzwa sana kwa sababu ya habari kama hizi....madhara ya ukoloni maana hata waingereza wanayapenda matabloid yao...THE SUN etc
     
  12. N

    NURFUS Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa naoa nao wameanza kujitokeza kwenye mambo ya kipuuzi, kwani unanufaika nn sas kwa kupiga picha za utupu. huo ni upumbavu tu,ndio zamani watu hawakuwa hata na nguo,lkn haiuwa shida maana jamii nayo ilikuwa bado haijaelimika lkn kwa sasa unatuonyesha ni jinsi gani usivyo na busara.
     
  13. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Ndiyo, ni vigogo.

    Angalia tafsiri ya Kigogo/vigogo hapa chini:

    ............. " ni mtu yeyote aliyebobea kwenye jambo fulani".

    Tafsiri hii aliwahi itoa Mh. Augustine Lyatonga Mrema (MB),huko Bungeni, wakati ule akiwa Waziri wa Mambo ya Ndani na Naibu Waziri Mkuu. Ilikuwa ni baada ya kukamata Dhahabu iliyokuwa ikisafirishwa na kigogo mmoja kupitia KIA.
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,496
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    basi na mi ni KIGOGO
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Kwenye fani ipi Mahesabu?
     
  16. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndio maana ya udaku hiyo
     
  17. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani wee dereva?
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mambo ya udaku/ukuda mie simo!!!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utasikia mfanyabiashara maarufu wa Kariakoo kumbe anauza nyanya pale sokoni-mchuuzi.
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    afu hili gazeti linataka kuniachanisha na my wife KIGOGO???
     
Loading...