Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyemwagiwa tindikali Igunga yuko wapi?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Dec 4, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni takriban miezi miwili imepita tangu uchaguzi mdogo wa ubunge Igunga ufanyike na moja ya tukio kubwa ni lile la mtu kumwagiwa tindikali, je mtu huyo anaendeleaje,yuko wapi na kama kuna kesi imefikia wapi na je wahusika wameshajulikana? natanguliza shukrani.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yule ni afisa wa UVCCM, wenzake walimzunguka wakamtoa kafara ili kupata huruma kwa wana igunga. Nape atakuwa na habari zake kamili.
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Lakini kwa nini wanafanya hivyo kuharibu future ya mtu kwa mambo ya kisiasa?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja, atakapohitajika tena kisiasa utamuona wamemuibua
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM hawajali hayo ya utu. Wenyewe wapo tayari kufanya lolote hata kama ni mtu afe 'KIBUDU' ilimradi washinde uchaguzi basi!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    labda yuko appollo india anaendelea na matibabu.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Safari hii watammalizia kabisa vinginevyo watafute specimen nyingine.
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi bado namkumbuka yule ustaadhi aliyepata ujasiri wa kudai 'my wife' wake ameibwa na Dr. Slaa. Sijui yupo wapi huyu shehe...!!?
     
  9. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo Condom ya Mzee Makamba ilishatupwa shimoni zamaaaaani, ila hapo baadaye wanaweza waioshe na kuitumia tena kwenye kinyang'anyiro cha 2015
     
  10. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Leo kupitia kipindi cha SITOSAHAU cha RFA nimesikia meseji yake ikisema hato sahau siku alipomwagiwa tindikali, kasema anaendelea vizuri, sikumbuki alituma meseji akiwa wapi.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani alodai kuibiwa mke na Dr.Slaa hadi kila siku akawa anaonekana magazetini yuko wapi
    na kesi alofungua imeishia wapi?

    CHONDE CHONDE,SIASA NOMAAAAAAAA
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wamemnunulia zawadi ya bodaboda naona anakula mema ya CCM. Ameajiri kichana anampelekea visenti kila wiki
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Fedha mwanaharam fikiria yule aliyemfumania Nchemba gesti na mke wake akahongwa mil.3 akanyamaza.
     
Loading...