Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyemwagiwa tindikali awekewa sura bandia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Mar 18, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Musa Tesha (24), mkazi wa mtaa wa Mwayunge wilaya ya Igunga mkoani Tabora, aliyemwagiwa tindikali usoni mwaka jana wakati wa kampeni za uchaguzi mdogo wa Igunga amewekewa sura ya bandia katika hospitali ya Apollo nchini India.
    [​IMG]

    Anavyoonekana baada ya kumwagiwa

    1.jpg acidMussaTesha.jpg
    Baada ya kuwekewa sura bandia

    Akizungumza na NIPASHE Jumapili nyumbani kwake hivi karibuni, Tesha alisema watu wasio na huruma walimfanyia kitendo hicho cha kikatili huku akiwa hana hatia. Musa alisema waliohusika katika tukio hilo ni marafiki zake wa karibu ambao mara kadhaa walikuwa pamoja, wakitaniana kwa furaha ila hawataji kwa majina.

    Musa alifanyiwa upasuaji na kumuweka sura bandia kwa kutumia nyama ya pajani. Akarejea akiwa na sura ya bandia.Hata hivyo Musa anasema ana matumaini makubwa ya kurudi kama alivyokuwa awali, kwani madaktari wa hospitali hiyo walimueleza anatakiwa kufanyiwa upasuaji mara tatu ili kufikia hali hiyo. Upasuaji wa awamu ya pili atafanyiwa mwanzoni mwa mwezi ujao mwaka huu.

    MY TAKE: Mwigulu najua wewe unajua hali halisi ilivyokuwa tunaomba haya yasitokee tena, hatuwezi kuvumilia unyanyasaji huu kwa ajili ya kujitafutia sifa za kisiasa.

    Kwa upande wake Musa naye ni mjinga kama watu waliohusika anawajua kwa nini asiwataje, acha ajute.

     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Anawajua waliomfanyizia lakini hawataji majina? Nashawishika kuamini ile habari ya kudhulumiana pesa ya Nchemba Mwigullu.
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hii ilikuwa mission ndio maana nimemuonya Mwigulu asitumie miili ya wengine kutafuta umaarufu.
     
  4. d

    dguyana JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ninavyomjua Mwigulu huyu dogo angekuwa ametendwa na vijana wa cdm ingekuwa sera yake. Ila kwa huyo dogo kukaa kimya inaonyesha ni wao kwa wao. Ila mbaya sana hii kitu na lana yake mungu anaijua. Mwigulu njoo utuambie huyu dogo ilikuwaje maana nadhan wewe lazima atakuwa amekusimulia mkasa uliompata.
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huyo musa anakaa igunga??
    Waache uwongo.
    Uyo dogo nasikia ni mwenyeji wa dodoma na anaishi uko dodoma.!!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kama mtu anauza redio yake alfu anaenda kumgombeza mkewe kuwa redio imeibiwa.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndo faida ya kuisaidia CCM iyoooooooooooo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Changa la macho hilo,tindikali kamwagiwa na wenyewe sisiemu wamempa mpunga huyo mussa na kumuhaidi kwamba atarudia hali yake! Changa la macho hilo wamemwagia wao wenyewe.
     
  9. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Mbona Ndugu Mwigulu uko karibuna muathirika? Kwanini upige naye picha ukiwa umevaa ki CCM? Kwanini kuiibua hii stori wakati wa uchaguzi mdogo wa Arumeru Mashariki? Kuna ajenda GANI?
     
  10. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Anatafua mteja mwingine...nasikia dau ni 6M.
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hivi kubenea alimwagiwa tindikali kweli?
     
  12. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo alikubali kujitoa kwa ajili ccm, kwa kuahidiwa kujengewa nyumba na kupatiwa matibabu bila kujua madhara ya tindikali.
     
  13. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Yaani, ili CCM wapate nini wakati ule wa uchaguzi Igunga?
     
  14. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo siasa ya tanzania chadema oyeeeeee
     
  15. Jackline C.Marandu

    Jackline C.Marandu Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh nina wasiwasi mbona wengine huwa wanaumia katika siasa zao bt hawahangaikiwi kama huyo waliompeleka india
     
  16. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo siasa ya tanzania chadema oyeeeeee
     
  17. K

    KABUKANOGE Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKAPA alimuua Nyerere
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red kun mashakakidogo
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hizi siasa za kutafuta sympathy mbaya sana, ona CCM walivyomuumiza kijana wa watu! hivi Hawajui kuwa kuna mungu? na kuna siku moja watakuja kujibu haya yote mbele za mungu?
     
Loading...