Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyemtwanga Nahodha mawe Kortini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by African American, Feb 7, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana Aludo Sanga (28) amefikishwa mahakamani Tunduma kwa kosa la kumfanyia vurugu Waziri wa Mambo ya ndani Shamshi Vuai Nahodha. Kama viongozi wetu hawatawasikiliza wananchi kesi za namna hii hazitaisha kwa sababu watu hawatatulia tena.

    Source: Mwananchi
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Chezea people ya mbeya amuulize bosi wake maana anaexprience ya kupigwa mawe
     
  3. African American

    African American Senior Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alafu eti wanasema lifanya "vurugu". Huo ni ujumbe tu, mengi yanakuja kama hawatasikia.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    angeulizwa taratibu alikuwa na ujumbe gani wa kuuwasilisha kwa mkuu huyo?...Huenda kuna kero inayomtesa sana kijana huyu!
     
  5. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama watampa uhuru wa kueleza kinachomkera, watataka kumfurahisha bwana mkubwa.
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Ganja zinamponza huyu; sweka ndani akitoka adabu mbele
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Usichezee Serikali, ina mkono mrefu. Kayataka mwache yampate.
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    angemtupia kinyesi
     
  9. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha ushabiki jiulize kwanza kwanini huyu kijana kaamua kufanya hivyo.
    Alichofanya kijana huyu, mtu yeyote mwenye uchungu na angefanya ikiwa atapata nafasi ya kufanya hivyo.
     
  10. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Acha kutufundisha uoga kijana.alah hujui jela ni sehem yakuish pia?
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Aa wp. Serikali hii ina mkono mfupi kinoma.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Wamemtoa kafara tu nahuakika huyo dogo ajashika hata jiwe
     
  13. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sababu mnajua viombo vya dola vinawalinda hata mkivunja sheria basi mtunyanyase namna hiyo eti tufunge domo. Siachi manati yangu hata nikiamka asubuhi ninayomkononi. Sasa tuone huomkono wa serikali ulivyomrefu hapa kwa madactari. Acheni kujidanganya, sikilizeni vilio vya wananchi.
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Unaongea tu wewe sidhani kama ushawahi kulala police post hata cku moja.
     
  15. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kuna utaratibu maalum wa kuwasilisha maoni yako kwa nn ufanye fujo; arooo weka ndani hiyo
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ishu ni kwamba alikuwa anapinga matumizi ya magari ya serikali katika shughuli za CCM. Inasemekana umewekwa mpango kabambe wa kupambana na matumizi mabaya ya pesa zawalipa kodi, yeye akiwa mmoja wao
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Mimi nakuja kumdhamini huyo shujaa. Wabongo wote tungekuwa na ushujaa huu mbona kingeshaeleweka siku nyingi!
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kama huyu kijana aliweza fikia hatua kama hii ya kurusha mawe! Basi tutegemee muda usio mrefu watu kuchukua hatua za kujichoma moto au kujilipua!
     
  19. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    Kama Ganja zimemtuma kufanya hivyo basi ni heri kuvuta hiyo Ganja kuliko kuwa mfuasi wa ccm na ukaambulia vumbi la magari ya serikali yakija kijijini kwenu
     
  20. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama maneno yako yanawakilisha hisia za wengi basi kazi ipo.
     
Loading...