Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyemshitaki DC wa Korogwe ahamishiwa Nzega

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bhikola, Oct 30, 2012.

  1. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    MWANASHERIA wa Manispaaa ya Korogwe, mkoani Tanga, Najum Tekka ambaye amemshitaki Mkuu wa Wilaya hiyo Mrisho Gambo, ‘amepigwa transifa’ (kuhamishwa) na kupelekwa wilayani Nzenga, Tabora,

    Source; Uwazi
     
  2. k

    kinenekejo Senior Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama ni kweli, ila hapo kwenye red, hiyo sio best reference material kwa Great thinker.
     
  3. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Confirmed!, ila Krogwe haijawa manispaa.
     
  4. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ili anyimwe ruhusa ya kuhudhuria mahakamani na kesi ifutwe?????
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ni kweli the reference mhh....

    Btw:I hope mtoto wa kigogo hajaingilia
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    DC gambo kawadhalilisha wanawake kwa ujumla! kumwambia mwanamke ana "degree ya chupi" ni tusi sio tu kwa najum bali kwa wanawake wote nchini!
    Pius msekwa alipokuwa spika alishawahi kuomba radhi kwa kauli yake ya "wivu wa kike"
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Hiyo haifuti kesi.
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Btw:I hope mtoto wa kigogo hajaingilia....[/QUOTE]

    kazma kaingilia hapo si unajua nchi iko kisultani zaidi.
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,773
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..Mrisho Gambo alitakiwa atimuliwe kazi mara moja.
     
  10. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna kesi tena na Digiliiiii ya chupi na Dc kashinda alichokisema
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana anahamishwa kupisha uchunguzi!
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mchunguzi nani sasa?? si wamhamishe na DC basi:whistle:
     
  13. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kijana najisikia vibaya sana ikiwa muda mwingi tulikuwa tukipiga kelele vijana tupewe nafasi na madalaka serikalini tuweze kuonyesha njia kwa Tanzania mpya tuitakayo! lakini kama mambo ndo hayo ya kina Mrisho Gambo ni aibu tupu kwa vijana wa Taifa hili.
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nchi imeoza hii....
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kesi imekwisha... Kweli nimeamini degree ilikuwa ya chupi...
     
  16. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kiutendaji, lazima ahamishwe (separated from his Boss) kisheria Mkuu wa Wilaya alitakiwa asimamishwe kazi. I hate serikali ya CCM
     
  17. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Aibu kwa aliyemteua pia, kilaza hueteua kilaza
     
  18. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni halmashauri ya mji! Town council
     
  19. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi Yetu inaendeshwa ki Magumashi saana, C unajua ukijifanya wee mjanja na unapenda haki lazima wakutupie K paja la kuku, waone kama utakula tu, then bata unaongezewa na kakonyagi kinachofuata ni usingiziiiii , ,,,, No Complain any More, Jamaa kesha kula Kamilioni ka Uhamisho na Disturbance allowance sasa , nini atapiga kelele tena, na Huko kapewa U bwana msimamizi, Kwishineeeeee
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Mrisho si mwana mtandao wa Riz1 na pia yumo kwenye zamu yao sasa....waachwe waendeshe nchi watakavyo!!
     
Loading...