Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyempiga rais Mwinyi makofi afariki dunia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Jan 30, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau nimesikia eti yule kijana amekufa.kuna ukweli katika hili? Mwenye taarifa atujuze.
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ulitegemea ataishi milele?
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rip
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Amefia mirembe au?
     
  5. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikutoa taarifa,nauliza kwani nimesikia fununu hizo.jamani kama hujui si ukae kimya
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Fununu zako zinahang ,jaribu kueleza umesikia kwa nani,wapi,kilichomuua n.k.isijekuwa wewe ndio muanzilishi wa fununu.expand your tetesi please.
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    lisemwalo lipo na kama halipo laja,tusubili mkuuuu

    mapinguziiii daimaaaaa
     
  8. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,546
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Yule Kijana nilisoma naye shule sekondari, nilikuwa nimemtangulia vidato, alikuwa ni kijana mpole kweli, asiye na makuu, alikuwa ni MchaMungu. alikuwa ni mnyenyekevu kwa viongozi wake.

    Watu wanaweza wakamdhania vibaya kijana yule, lakini hao ni wasiofahamu japo kiduchu ya historia yake.

    Mimi binafsi ninaamini kitendo kile alichokifanya kilikuwa nje ya uwezo wake, kwa sababu tabia yake haikuwa Violent.
     
  9. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu labda alikuwa brainwashed na extremists? Maana si rahisi kwa mtu mpole na mnyenyekevu kugeuka kuwa mtu violent from one day to another. Just wondering...
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii inaonyesha ni kwa kiasi gani wenye siasa kali wanaweza kuathiri akili yan mtu mpaka akafanya mambo bila kutarajia
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tetesi: Aliyempiga rais
    Mwinyi makofi afariki dunia?


    :plane:
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hata mimi nilisoma naye pale arusha mimi naitafsiri tabia yake kama anti-social na sio upole.
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mapinduzi ya nini katika hili jambo?
     
  14. M

    Mwera JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma kwa makini mkuu hajaandika mapinduzi ni mapinguzii daima,ana maana pana sana kwa sie tukijuao kukibirigua kiswahili kwa undani.
     
  15. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Isije kuwa wewe ndie uliemuua!
     
  16. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    acha uwongo wewe, hata mimi nimesoma nae pale ilboru, enzi za kitemango,,, alikikua mtu wa maneno mengi sana, wala hakua na upole wowote...usipotoshe umati huu....
     
  17. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ivi kumbe wana ilboru tupo wengi umu ndani?? Wazee wa kitei?? Chifu mnamkumbuka??
     
  18. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa nini na wewe usikae kimya kama umeshasikia???
     
  19. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    upole wake unahusiana vp na kifo chake!? Acha kutoka nje ya topic. Umeulizwa kuhusu kifo chake, kama hujui chochote kaa kimya. Ninyi ndio wale wanafiki mnaomsifia mtu baada ya kufa.
     
  20. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona tujadili kifo chako mwenyewe!
    Huenda we ushakufa au utakufa usiku huu!
     
Loading...