Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyemkumbatia mchezaji wa brazil

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Enny, Nov 18, 2010.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hivi kesi ya yule jamaa aliyemkumbatia kaka mchezaji wa brazil uwanjani iliishia vipi?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    aliambiwa awe ana report kituo cha polisi kila wiki! nadhani watakuwa wamempotezea.....
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Jana pia kati ya Brazil vs Angetina shabiki aliingia uwanjani.
     
Loading...