Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekwapua fedha za Kanumba afichuliwa::Jambo Leo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Apr 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kamati ya mazishi imemtaja m1 wa shemeji aliyemuoa dada yake kanumba ndiye aliyekwapua sh 2.5m na kutokomea nazo huku akitumia gari la kifahari la kanumba Lexus V8 yenye thamani ya sh mil78,akichezesha taya na mwandishi m1 wa wanakamati alisema hizo fedha kanumba alipewa na startimes kwa ajili ya safari za mikoani kwa ajili ya promotion. Hizo fedha ni tofauti na za michango hizi ni za kanumba ambazo zilikua chumbani kwake.

    Nawasilisha.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    clouds fm ndo wamenyonya msiba wa kanumba kwa kujinufaisha
     
  3. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe!!
     
  4. k

    kiagata Senior Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Toeni ushirikiano sheria ichukue mkondo wake.
     
  5. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kufa kufaana bana, maiti haizungumzi
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kufa kufaana
    shemeji tafufa chako
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hizo 2.5m ni tofauti na zile mil 50 zilizochakachuliwa na kamati ya mazishi.
     
  8. t

    thandiswa Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nashauri tu kamti ya mazishi muwe na aibu rudisheni fedha za marehemu kwa mama yake na the Great,ni aibu sn km JB ulipohojiwa kwanini hamuendi kumuona Kajala ukajibu si yeye tu na watu wote wasio wanachama wenu wafe,wafiwe,waoe,waolewe hamtakanyaga na ninvyojua ujumbe ule ulikuwa unaufikisha kwa K ambae alikuwa kajitoa tena ni cku chache tu kabla ya kifio cha K,nilishangaa kuwaona bongo movie na JB kuwa kwn kamati mtu akisema mlifuata hela za michango atakuwa amekosea? mliochukua hela rudisheni aibu
     
  9. A

    Amelie Senior Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo hapo sasa,kanumba hakuwa mwanachama wao,kimbelembele hadi kujiweka kwenye kamati why?umaskini unawasumbua
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    hilo gazeti la Jamboleo sijawahi kulisoma and I will never do.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kanumba amewatajirisha wengi sana kwa kifo chake
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    jambo leo linatafuta wasomaji kwa lazima
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni maskini na malimbukeni at the same tym! nakaa mtaa mmoja na ray, namjua toka enzi hizooooooooooo ni kajamba nani, mpaka leo ana jeuri ya kupita mtaani, full tinted, hasalimii watu, ana nyodo hazina mwisho, ila kwa vile na mimi nna tinted, nikionaga gari yake na mimi napandisha vioo juu jaraka sana, WAMECHAKACHUA PESA ZA MSIBA WASIKATAE! SHAME UPON THEM!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mlitaka azikwe nazo? Mwacheni shemeji atanuwe.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shemejii!!
     
  16. P

    Pweza Dume Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh, mengi tutayasikia...moive bado linaendelea
     
  17. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani kweli kamati ya mazishi ya kanumba hivi nyie hamji kufa,. Mlichofanya kula hela ya msiba co aibu ni laana. Acheni kumsingizia shemej wa marehemu
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii ni movie nyigine mengi yanakuja
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa hawa jamaa wanajifanya kusikitishwa kumbe wajinufahisha
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Duh masikini weee, sasa na LULU atapata nini jamani? mbona wanamuonea mke wa marehemu? LOL
     
Loading...