Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa Waziri Mkuu wa Misri jela kwa miaka mitatu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Sep 14, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Katika kutekeleza sheria za nchi, nchini misri waliyekuwa waziri mkuu katika utawala wa hossan mubaraka amehukumiwa jela miaka 3 kwa kosa la ufisadi.

    Tanzania sheria ni kwa ajili ya nani?
     
  2. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2016
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Nimestuka nikajua ni ile mahakama ya mafisadi imeshaanza kazi nini?
     
  3. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2016
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,247
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Misri wana visasi sana, bado hawawezi kuwa mfano kwetu.
     
  4. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2016
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hongereni mafarao
     
Loading...