Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa mwenyekiti wa CUF taifa afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijana Msomali, Jun 1, 2012.

  1. K

    Kijana Msomali Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chama cha CUF, kwa niaba ya Watendaji, Wanachama, Wafuasi, na Wapenzi wake wote, wakiwamo kutoka Wilaya zote 10 na Majimbo yote 50 ya Uchaguzi, na Matawi 583 ya Zanzibar, wanatoa Salamu zao za Rambi Rambi kwa Mwenyekiti wa Chama Taifa, Profesa Ibrahim Haruna Lipumba, na Familia yote ya Marehemu Mzee Musobi, na kushikamana nao wakati huu mgumu wa msiba.

    Marehemu Mzee Musobi, alikiongoza Chama cha CUF, akiwa Mwenyekiti wa Pili, tangu alipochaguliwa rasmi kushika wadhifa huo, mnamo Tarehe 13 Julai, 1995, nafasi aliyoitumikia hadi kustaafu kwake kwa hiari na kwa heshima zote, Disemba, 1999.

    Pamoja na Wadhifa wa Mwenyekiti wa CUF Taifa, Mzee Musobi katika uhai wake aliwahi kushikilia nafasi mbali mbali za Uongozi, ambazo ni pamoja na Waziri wa Ardhi, Nyumba, na Maendeleo ya Miji, ya Serikali ya Awamu ya Kwanza ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kwa mwaka 1972 – 1975.

    Marehemu Mzee Musobi atazikwa Kijijini kwake Ngudu, Wilaya ya Kwimba, Mkoani Mwanza, Jumatatu Terehe 4 Juni 2012.

    Marehemu Mzee Musobi, aliyezaliwa Tarehe 1 Aprili,1931, amewacha Vizuka 2, Watoto 15, na Wajukuu kadhaa MUNGU AMLAZE PAHALA PEMA PEPONI-AMIN


     
  2. m

    mangifera Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Babu!!
     
  3. Mmsapali

    Mmsapali Senior Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ilikua juzi mnamo saa 2 na nusu usiku marehemu alipotutoka akiwa nyumbani kwake NGUDU KWIMBA kutokana na maradhi ya KISUKARI na MOYO.
    Mwili wa marehemu kwa sasa umehifadhiwa katika hospitali ya BUGANDO ukisubiri kukamilika kwa taratibu za MAZISHI ambayo yanategemewa kuwa JUMATATU 4 JUNE 2012, NGUDU KWIMBA
    "R.I.P GRANPA"
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Rest In Peace!
     
  5. Mmsapali

    Mmsapali Senior Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwenyezi mungu aipumzishe roho yake pahala pema pema peponi. Amina
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani babu Mzee Musobi
     
  7. N

    Newvision JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bad news
     
  8. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Poleni sana wafiwa wote, niko pamoja nanyi katika kipindi hiki kigumu cha maombolezo. pumzika kwa amani mzee wetu MUSOBI MAGENI.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    RIP Musobi Mageni
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Poleni CUF.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mzee Musobi...
     
  12. 1

    19don JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    rip babu na poleni wana cuf wote
     
  13. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Poleni Sana.
     
  14. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP babu
     
  15. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa na wote mlioguswa na msiba huo.
     
  16. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 473
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    poleni wapenda Demokrasia wote Tanzania
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    R.I.P. Mzee. Chini ya uongozi wa akina Mapalala na Musobi CUF ilionekana kama chama chenye dhamira njema na watanzania mbele ya jamii. Lakini baada ya wazee kung'atuka CUF sasa inaonekana kama chama chenye dhamira njema na waislamu mbele ya jamii.
     
  18. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Rejea Vitabu vya kiada vya darasa la tatu vinafundisha kuchangia mada kulingana na mada iliyoletwa, Poleni wafiwa wote!
     
  19. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    R.I.P babu,poleni watanzania wote mlioguswa na msiba huu.
     
  20. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P mzee Musobi.
    pole kwa wafiwa wote.
     
Loading...