Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa mgombea wa UPDP Igunga ahamia CUF

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by figganigga, Oct 6, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    kuna tetesi kwamba yule aliyekuwa anagombea igunga kupitia chama cha UPDP mheshimiwa Hemedi Ramadhan kaamua kujiunga CUF ili kuongeza nguvu ya kukitoa chama cha mapinduzi madarakani.anasema hafurahishwi na kuona vijana wa kitanzania kuendelea kuungua jua kama solar pannel.
    huyu jamaa ndo alikua anasema kwenye kampeni zake kwamba akishinda wananchi watakuwa wanakunywa na kula hadi wakose rivasi kama samaki.kwenye uchaguzi wa igunga ulioisha alijikusanyia kura 63.mia
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu anataka nafasi ya Mahona 2015 kasikia jamaa hagombei tena. Ila huko ndio kuna mfaa, na zile kampeni zake za vijana kuota jua kama soler pannel
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ajiunge na kundi la ze comedy ndio panamfaa zaidi
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si angemtafuta masanja mkandamizaji tu
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Karibu kimapinduzi zaidi
     
  6. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama mahona hasipo gombea 2015 utamsikia mtatiro akimnadi uyu muamiaji mpya kwamba ana mtaji wa kura 63 ivyo wananchi wa igunga wana imani nae.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hemedi Ramadhani, ameaumua kwenda kwa wenzake! CCM B
     
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mzee we ze very problem, pawatila kila shule!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol... Ushauri wa bure huu na nafikiri utamfaa sana!..nikimkumbuka na yale maneno yake mbavu sina!..
     
  10. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    huyu mchekeshaji sio mwanasiasa. Unajua watu wanambinu nyingi za kutaka kujulikana.Ya solar pannel niliisikia lakini ya samaki nimecheka hadi machozi.
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naona sasa nyie mna utani na Lipumba,,
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si yule aliyetoa hotuba akiwa amelewa ??!
     
  13. A

    Albano Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap igunga alikuwa maarufu kama break za nyau
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dah karuka mkojo kakanyaga mavi mabichii.
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    habari yako mkuu.
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Alinimaliza na lie watoto wamekomaa kwa kubeba majembe Kama baba ubaya'!!!!!!!!
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sawa tu, kwani kuna shida gani hapo??
     
  18. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mcharuko
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siyo mjinga huyu, kaenda kwa wenzake wa "matamko". Labda wamemuahidi support
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    swafi kbs bwashee. Vp hbr za huko?
     
Loading...