Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa mgombea ubunge Igunga kupitia CUF ajiondoa chamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chopa boy, Mar 2, 2012.

  1. c

    chopa boy Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatiro tuambie na huyu umeshamfukuza siku nyingi. Cuf imeshakufa tungoje mazishi yake.
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pwaaa!
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HIVI HII CCM B BADo IPO????
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Baadaye ataishia kusema alishafukuza wote, kabaki yeye, lipumba, maalim, jusa ndo cuf full mkoko.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kuizi cuf rasmi ni uchaguzi mkuu ujao!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni wakati wa cuf kukubaliana na hali alisi na kujipanga upya vipi lipumba nae kaitelekeza?
     
  7. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.i.p cuf
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya mambo mbona yanatokea kwa kasi sana CUF. Mara Zanzibar, Tanga, Temeke, Tarime, Igunga ... (na hii ni ndani ya kipindi cha takribani miezi miwili). Upepo huu mwisho wake utakuwa nini?
     
  9. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sijui profesa hajui kutumia mtandao sijawahi kuona maoni yake popote hata baruwa za kina mohamedi rashid hajajibu labda kajitoa kidizainnasikia yupo usa
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    dhambi ya kuwatenga wengine kwa dini zao , uzanzibara na uzanzibari wao ndiyo sasa inawagharimu cuf. sasa wameanza kutengana wenyewe wale wa rashid na wale wa maalim seif. Na dabo tutaona mengi mwaka huu.
     
  11. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF iko kwenye sanda...shimo la futi sita tayari limeshachimbwa bado kuzikwa tu...!
     
  12. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maaaaalim MTATILO, Njoo ubwabwaje hapa uone. Si Taarifa ya Igunga kwanza uliikimbizia hapa? Wakati ule ulikuwa kihelehele kweli. Nilipoweka taarifa ya wanachama wa Kafu kuwafanyia vurugu wana Chademe uliwahi sana kujibu. Njoo basi utuondolee kiwingu cha dhana humu janvini.
    Au na wewe unaungana na akina Nape kuzikana aidii zao? Siasa ya moto kama unameza moto huku ukijidanganya kuwa unameza barafu.
    Tatizo lako mtatilo mbishi. Na ukitoka hapo, hakika umechacha kisiassa na ushawishi wote kwisha. Wako wapi wapemba wabishi kukutetea, wakow wapi wakina MS? wamekuacha unakwenda na KAVU lako. mwe?
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Walikataa kujianika Arusha kwa sababu hiyo aibu ingekuwa ya mwaka kule..na sijui mtaji wao kwa tanzania bara wanautegemea lindi tuuu mfano ikiwa ya kuwa?? ila kweli Sasa nadhani baada ya Chadema, NCCR, TLP , CCM na KAFU ya mwisho... alafu niwajuze..neno KAFU kwa huku unguja ni KIFO..mkue kabisaa....Kwa mfano...Jamani musiki Mbowe Kafu.!! kwani ilikuwa jaje.. Ee bwana presha imchuku kabisa..kafu jana usiku...
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    haka kachama CUF bana kwisha habari yake, ila nimependa namna Mtatiro alivyotumika kuiua CUF , na bado hawajashtuka tu, jamaa anaendelea kula perdiem dah,
     
  15. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KWA UFASAHA ZAIDI:
    Aliyekuwa mgombea Ubunge kwa tiketi ya chama cha wananchi CUF uchaguzi mdogo jimbo la Igunga Sept.2011 Mhe. Mahona leo hii pamoja na waliokuwa wagombea Udiwani wilaya ya Ilala na Kiongozi Mkuu wa Kikosi cha Ulinzi maarufu kama Blue Guard Mhe. Wandwi wamejitoa rasmi katika chama hicho kwa kile kinachoaminika ni muendelezo wa wanachama wa CUF kutimka baada ya kuchoshwa na siasa za majitaka kutoka kwa viongozi wao.
    Inaaminika wanachama hao walojitoa moja kwa moja watajiunga na chama kipya kilichoomba usajili wa muda majuzi tu cha ADC.
    Kwa habari zaidi tupia jicho star tv jioni ya leo kwny taarifa ya habari.
    Naomba kuwasilisha.
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dhambi ya ubaguzi ni mbaya sana,imeanza kuwatafuna wenyewe! Genius J.K.Nyerere hakukosea
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Au huenda nae keshajitoa kidizin. Mtatiro sijui atatuambia walishamfukuzaga kabla hajakwenda US! Sande Charles ana mambo!
     
  18. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sjajua tatizo ni typing errors au tatizo ni coordination ya ubongo..., yani kiukweli sijaelewa hata kidogo ulichoandika..,
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mahona nae kajitoa?
     
  20. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kiongozi mmoja wa c.u.f
    aliwahi kusema kuwa
    kuna vyama vitakuja
    kama uyoga na vitakufa
    kama uyoga.hakuishia
    hapo akaendelea kusema kuwa c.u.f ni
    kama mti mrefu ambao
    mizizi yake imejichimbia
    mbalii chini,hivyo upepo
    unaweza kuyumbisha tu
    mti huwu na sikuung'owa.sasa
    utaona kuwa kuna watu
    wanatamani waone c.u.f
    inakufa na hawo
    wanajiita wapinzani
    hizo ni ndoto za alinacha,watoke
    watakaotoka waliobaki
    wataimarisha chama
    jamhuri ya mungano ni
    baina ya nchi mbili
    tanganyika na zanzibar tayari c.u.f iko ndani ya
    serikali katika upande
    mmoja wa jamhuri
    ni hatuwa nzuri.
     
Loading...