Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa Mbunge wa Lindi Mjini anusurika kipigo cha raia wenye......................

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 3, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    TBC1 imeripoti sasa hivi ya kuwa aliyekuwa Mbunge wa Lindi Mjini Mheshimiwa Mohamed Abdul Aziz na ambaye bado ni Mkuu wa Mkoa wa Iringa alinusurika kipigo cha raia wenye hasira kali baada ya kumhisi ndiye aliyekuwa akishinikiza Msimamizi wa uchaguzi asimtangaze mgombea ubunge wa CUF ambaye ni mlemavu wa ngozi asitangazwe mshindi wa ubunge jimbo hilo.......

    Leo saa nane ndipo msimamizi wa Jimbo hilo alipomtangaza mlemavu huyo wa ngozi mshindi na raia wenye furaha walimbeba juu na maandamano yakaanza kuelekea mjini huku baadhi ya mabango yakimshutumu Mheshimiwa Abdul Aziz hakuna alilolifanya kwa miaka 15 ya ubunge wake.........

    Polisi tu ndiyo walimwokoa Mheshimiwa huyo kipigo hicho kwa kumpatia ulinzi mkali
     
  2. N

    Nampula JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera baruani (mb) cuf.......................hongereni wana lindi.
     
Loading...