Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa katibu wa CHADEMA Mara ajiunga CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Jun 11, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katibu wa CHADEMA wa Mara Nyanza Sibitari amerejesha kadi rasmi jioni hii katika mkutano wa hadhara ulioandaliwa na aliyekuwa mbunge wa Musoma Mjini Vedasto Manyinyi. Sibitari aliyeongozana na vijana wengine 126 na bendera na Kadi za CHADEMA anadai kuwa kajiengua CHADEMA kwa sababu zifuatazo:
    • CHADEMA Kuendeshwa kama Taasisi na si chama
    • Kushamiri kwa makundi ndani ya Chama hicho
    • Mgogoro ulioanza toka nyakati za uteuzi wa viti maalumu hadi Ubunge
    Anadai alipotea na sasa karudi nyumbani

    More UP DATE to follow
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Eti Chadema inaendeshwa kama taasisi na si chama. ...KARUMEKENGE KATIKA RANGI ZAKE !
    Anastahili kutoka Cdm kama hajui kuwa Chama ni taasisi. . !
    Viva Cdm
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Peoples power
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kakimbia makundi Cdm, kwakua ccm haina kundi ! Hahaah akili zake ziko rojo, anastahili kuungana na vilaza wenzake Ccm.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anadai alipotea njia na sasa yuko nyumbani. . . . . Upupu dot com ! Ccm kweli inamfaa kwakua anafanana nao hata kwa mtazamo.
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anaahidi kuanza kufanya mikutano ya Hadhara kuanzi kesho akizunguka kata zote za Musoma Mjini akiambatana na hao vijana kusambaza sumu kaali kuhusu mambo ya ndani ya CDM, Huyu ni hatari kama ukoma maana katika kipindi hiki ambacho aliyekuwa mbunge wa Musoma kaahidi kuahakikisha bei ya sembe inashuka kwa chini ya shilingi mia nane watafanikiwa kudhoofisha nguvu ya Chama mkoani.
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama ni mtu wa kupoteapotea hivi haishangazi wiki ijayo akiibukia Jahazi Asili
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Uhuru una maana nyingi sana.......leteni updates
     
  9. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Waondoke mapema, waende kwa majambazi wenzao.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kama kampuni ndivyo alivyosema huyu muandishi ni mshabiki wa kampuni yenu.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nipo kwenye daladala hapa nacheeka
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Join Date : 10th June 2011
    Posts : 3
    Thanks0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power :

    Join Date : 10th June 2011
    Posts : 3
    Thanks0
    Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  13. p

    pat john JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hakuna makundi ila kuna vyama mabalimbali vikiongozwa na kile kikubwa cha ufisadi.
     
  14. k

    kibunda JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli hafai cdm
     
  15. d

    drgeorge Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anahaki ya kujiunga na chama chochote ila sasa ndiyo kapotea kabisa, tangu lini kipofu akaona mwanga ameamua kurudi kwenye giza lake
    Hajui asemalo...
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hilo la kampuni umesema wewe ! Mleta thread kasema , Jamaa anasema Cdm inaongozwa kama taasisi ! Usidandie train.
     
  17. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Soma kwa umakini Mkuu
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Hongera mwanangu wee hongera nasi tuhongeree wee hongera!

    Jama lina uma mno wee!
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Walikuwepo akina Tambwe Hiza, walikula viapo vizito vya kinafki lakini baadae akasaliti upinzani.
    Sishangai.
     
  20. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkutano umekwisha Licha ya kupitiza muda kama kawiada sijaona rabsha kama zile za Singida hivi majuzi. Walahi hii nchi!!!!

    sikia hii sasa ya kufungia mkutano....anakwambia ubunge wa Vincent Kiboko Nyerere ni sawa na umekuatana na gari la kulipa mshahara wakati wewe hukufanya kazi na unapewa pesa, lazima utachukua ndio kilichotokea kwa Musoma Mjini. Sasa hapa hii kidogo inatia mashaka na ukomavu wa kisiasa wa ndg sibitari na ilikuwaje akakwaa mamlaka ya juu kiasi hiki katika Mkoa???????
     
Loading...