Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa afisa habari ofisi ya taifa ya takwimu (NBS) ahamishwa mara moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JOHN KITABI, May 24, 2012.

  1. J

    JOHN KITABI Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 10, 2007
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kuonyesha kuwa Afisa Habari wake amekuwa mwiba, Ofisi ya Taifa ya Taifa ya Takwimu ambayo inategemea Agosti 26 mwaka huu kufanya zoezi la Sensa ya watu na makazi nchi nzima limemuhamisha mara moja (WITH IMMEDIATE EFFECT) Afisa Habari wake Bi. Dorina Makaya na kumuhamishia Hazina.
    Bi Dorina inasadikika (toka chanzo changu makini toka Nbs) kuwa amekuwa akitoa siri za ufisadi zinazofanya na wakubwa kwenye ofisi ya taifa ya takwimu na kuingia mikononi mwa wanahabari!
    Hii ni kutokana na makala karibu tatu mfululizo zilizotoka kwenye gazeti la Mwananchi kuanzia jumamosi ilopita zilizokuwa zikiielezea ufisadi kwenye fedha za sensa unaofanywa na ofisi ya taifa ya takwimu- nbs
    chuwa.jpg Aliyesimama: Mkurugenzi Mkuu Ofisi ya Taifa ya Takwimu - NBS
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Interesting.

    Kama kweli basi tumsubiri Utoh baada ya zoezi la Sensa tutafahamu mbivu na mbichi.
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    mmmm haya wee,lakini hajafukuzwa:spy::spy:
     
Loading...