Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekimbilia CCM Magadirisho (Arumeru Mashariki) hakuwa mwenyekiti wa CHADEMA Kata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by melimeli maganga pau, Aug 6, 2012.

  1. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyerudi CCM ni ndugu Nuru Maeda ambaye alikuwa mwenyekiti wa tawi la Magadirisho kwa tiketi ya CHADEMA hakuwa mwenyekiti wa CHADEMA kata. Aliye kaimu uwenyekiti kata chadema ni Ndugu Paul Stanslaus.

    Karibuni sana kwenye mkutano wetu siku ya tarehe 11-8-2012 siku ya Jumamosi kuanzia saa saba kamili maeneo ni kiwanja cha Sokono Magadirisho.
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Walizoea kupotesha mkuu, nashukuru kwa taarifa....ccm wanairudia hiyo habari karibu kila siku humu jf
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tulijua tu. nuru maeda hana tofauti na kuku anayeharisha!
    majitu mengine inaudhi sana!
     
Loading...