Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekataliwa Igunga iweje atumike kwenye kampeni ya mrithi wake?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by luckman, Oct 3, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Jamani hivi sisi akili zetu zikoje? Mtu anayeoneka haramu tumeshuhudia akimnadi mrith wake ndani ya chama chenye siasa uchwara kwa mujib wake! Hii imekaaje? Na hiyo maana yake ni nini!???
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    siku zote ulikuwa wapi?
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Najaribu kufanya majumuisho ya hizi sarakasi bado naona karata yangu inanionesha mchezo mchafu! Hivi haramu anazaa halali!richmond haramu ila dowans halali?? Ndo siasa za tanzania si ndio!hivi wanaigunga wanaambiwa kwa nini mbunge wao alikataliwa na sasa wanamtumia kumpata mrith wake?? Miaka 17 ya ubunge bado watu wana matatizo ya msingi kwa maisha ya watu??hivi unatumia nini au masaburi!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...