Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekamatwa na ‘unga’ Zanzibar kufikishwa kortini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by abdulahsaf, May 8, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=1][/h]Written by Ashakh (Kiongozi) // 08/05/2012 // Habari // 2 Comments


    Imeandikwa na Khatib Suleiman, Zanzibar; Tarehe: 7th May 2012
    MKAZI wa Magomeni Makuti mkoani Dar es Salaam, Othman Bonde (35), anatarajiwa kufikishwa katika Mahakama ya Zanzibar baada ya kukamatwa na kiwango kikubwa cha dawa za kulevya katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Abeid Amaan Karume wiki moja iliyopita.
    Naibu Mkurugenzi wa Kitengo cha Kupambana na Dawa za Kulevya, Muhibu Juma Mshihiri alithibitisha kukamatwa kwa kijana huyo na kusema taratibu zinafanyika ili kumfikisha mahakamani.
    Akifafanua zaidi, Mshihiri alisema Bonde alikamatwa katika Uwanja wa Ndege wa Abeid Amaan Karume akiwa katika ndege ya Shirika la Ndege la Oman Airline akitokea Sao Paul nchini Brazil.
    Bonde alikamatwa uwanjani hapo baada ya kutiliwa shaka na wafanyakazi wa uwanja huo wakiwamo askari polisi, ambapo uchunguzi ulianza.
    Pipi 105 zilitolewa na mtuhumiwa kwa njia ya haja kubwa wakati pipi sita zilitapikwa na mtuhumiwa. Kwa mujibu wa tiketi ya ndege ya Bonde, alikuwa akitoka Sao Paulo na kupitia Oman na kutumia ndege ya shirika hilo ambayo ilimfikisha hadi Zanzibar.
    “Tupo katika hatua za mwisho za kukamilisha uchunguzi na mtuhumiwa kufikishwa katika vyombo vya sheria kujibu tuhuma zinazomkabili za kusafirisha madawa ya kulevya na kuyaingiza nchini,” alisema Mshihiri.
    Hicho ni kiasi kikubwa cha dawa za kulevya kukamatwa katika uwanja huo wa ndege kwa mwaka huu.
    Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar imeimarisha vifaa vya ulinzi vya kugundua dawa za kulevya katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Abeid Amaan Karume kwa ajili ya kudhibiti kasi ya uingizaji wa dawa hizo katika njia kuu ya uwanja wa ndege pamoja na Bandari ya Malindi.
    Aidha, Serikali ipo katika hatua za mwisho za kupeleka mbwa ambaye hunusa na kutambua dawa za kulevya pamoja na vitu vyengine hatari ambavyo havitakiwi kuingizwa nchini.
    Chanzo: Habari Leo
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    si anyongwe mnamchelewesha nini? atatolewa am ndugu zake mafisadi then after one year ataleta tena madawa huko ...ingekuwa china nadhani mmeshajua
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Bwimbi hilo.
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hebu nisaidieni si udini maana sina nataka tu nielewe ni kwa nini kwa Tanzania anayekamatwa na madawa ya kulevya ni waislam wengi? Ukiacha wa nchi za nje ambao majina yao mengi pengine ni pagani au wakristu? Yaani Tanzania akikamatwa iwe mainland or Zanzibar kwa dawa au ualikaida ni wao tu!!!!! Wana moyo na roho ngumu au ni wavivu hawataki kazi ngumu au? Nisaidiwe kufahamu wakuu.
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Zuberi Musa aliyekamatwa na unga kule china Kanyongwa leo, sasa sisi tunaanza kuisumbua mahakama kwa jambo la linaloeleweka kwa nini?
     
  6. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    labda ulikuwa mzigo wa Carlos, yule muuza magari maeneo ya airport ya Karume
     
  7. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Huyo alie kamatwa hata akifika mahakamani ushahidi ushapotezwa na jeshi la police zamaniiii,kunaweza kukapelekwa saruji huko court,haya tumeyaona mengi hapa zanzibar,baadhi ya wafanyakazi wa jeshi la police wanaongoza kwa rushwa,wazo langu mimi,security ambayo inatakiwa itumike katika airport na port iwe ni za mashirika binafsi ili kuweza kuipa serikali nafasi zaidi kupambana na rushwa na majambazi ya madawa ya kulevya kama haya.
     
  8. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,794
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    wengi wao ni wakazi wa dar ambao ni wialam,kama vile wachuna ngozi,wauaji albno wengi ni wakristo
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tembelea nchi inayoitwa Colombia uone Wagalatia wazalishaji na wasambazaji walivyoiteka nchi kwa hiyo biashara! Pia huo unga ameuchukuwa Brazil ambako juu ya mlima kuna sanamu kuubwaa ya BWANA !
     
Loading...