Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyejibadilisha jinsia aaga dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bikra, May 22, 2009.

  1. Bikra

    Bikra Senior Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yule mwanaume aliyejibadilisha jinsia Abdalla Alou a.k.a (Aunt Victoria) amefariki dunia katika Hospitali ya Muhimbili.

    habari zinazidi kupasha kuwa kabla ya kurejea nchini Aunt Vicky aliuza nyumba yake ya urithi huko Kawe na kusafiri nje ya nchi (Thailand) ambako alikwenda kufanyiwa upasuaji kubadilishwa jinsia na kuwa na jinsia ya kike.

    Wadau tupeni DATAZ
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuwapunguzia kazi MODS ni vyema kabla hujaanzisha thread ni vyema ukajiridhisha kuwa ni mpya na haijaletwa hapa jamvini..ku-recycle news kama ulivyofanya ni kero. Ustaarabu ni kitu cha bure.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unajua si mara ya kwanza na notice huyu mwenzetu kurecycle threads. Kuna thread nyingine nili bandika yeye akaja kubadilisha tu jina hahaha. Mara ya kwanza nikasema bahati mbaya but I have seen this poster do it many times & it's become ridiculous & pathetic.
     
Loading...