Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyeingilia msafara wa Waziri Mkuu kizimbani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sulphadoxine, Aug 11, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    DEREVA wa basi la Kampuni ya Moro Best, Haji Abdallah (43), amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Mkoa wa Morogoro kujibu shtaka la kuzuia msafara wa Waziri Mkuu, Mizengo Pinda.Ilidaiwa mahakamani hapo na Mwendesha Mashtaka wa Polisi, Zablon Msusi, kuwa mshtakiwa alitenda kosa hilo Agosti 9, mwaka huu saa 3:45 asubuhi eneo la Dakawa, barabara ya Dodoma- Morogoro.

    Msusi aliendelea kudai kuwa, bila halali huku akijua kufanya hivyo ni kosa, mshtakiwa akiwa na basi mali ya Moro Best aina ya Yutong, alizuia msafara wa Pinda aliyekuwa akitokea Morogoro kwenda Dodoma.

    Baada ya kusomewa shtaka hilo, mshtakiwa alikana na Hakimu Saraphina Nsana aliahirisha kesi hiyo hadi Septemba 8, mwaka huu itakapotajwa tena.Wakati huohuo, mkazi wa Temeke, Dar es Salaam, Hassan Mohamed (20), alipandishwa kizimbani hapo kujibu shtaka wizi wa mali ndani ya gari.

    Mwendesha mashtaka huyo alidai kuwa, mshtakiwa alitenda kosa hilo Agosti 8, mwaka huu saa 3:30 kwenye viwanja vya maonyesho ya kilimo Nanenane.Ilidai kuwa mshtakiwa aliiba kompyuta ndogo (Laptop) mbili aina ya Dell na HP Pavillion zenye thamani ya Sh4,275,000 na kamera yenye thamani ya Sh675,000 vyote vikiwa na thamani ya Sh4950,000, mali ya Steven Kijazi.

    Aliendelea kudai kuwa, mshtakiwa aliiba vitu hivyo kutoka kwenye gari lenye namba aina ya Toyota Prado. Mshtakiwa alikana na kesi hiyo kuahirishwa hadi Septemba 12, mwaka huu itakapotajwa tena.


     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Wanaume tmk dar mpaka moro
     
Loading...