Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyefungwa kwa baraghashia yu huru

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ami, Sep 5, 2010.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa akina Wilb. ndivyo walivyo.Wana chuki sana na waislamu na wanapenda kutumia nafasi zao kutekeleza chuki.
    Yapo maeneo mengi ambako mavazi yetu waislamu ati hayafai.Tunasubiri siku ikifika tutampelekea Jaji kiongozi.
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hivi ile kesi yake ya awali nayo imeisha?
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakristu hatuna umoja kabisa.

    Dini yetu ikidhalilishwa na akina ze komedi, au muumini akionewa na mahakama huwa hatulaani wala kuitisha maandamano.

    Maaskofu na hata kadinali wasingeweza kutoa tamko lolote.
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hakimu Luhwago ni reflection ya utendaji wa chombo chetu cha kutoa haki!
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe ni mkristo kweli?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tutakata rufaa huyu jamaa lazima arudi jela, Hakuna mahakama ya Kadhi ndani ya jamhuri.
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Chakusikitisha ni muhusika hakukata rufaa, bali tamko la waislam limewatisha majaji na mahakimu, na wao kuishia kusema "Yanini malumbano".

    Yaani haki inatolewa baada ya vitisho.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    What are you trying to insinuate?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ona mdini huyu! Mimi Mchungaji nitakata rufaa...
     
  10. terrell

    terrell Member

    #10
    Sep 5, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba hatuna umoja hivi kila mwenye dini yake aking'ang'ania vazi lake mahakamani kutaeleweka kweli. Embu ndugu zangu niwaulize baraghashia si kofia? Isitoshe kuna kuna sheria imetamka kuhusu kutoruhusu uvaaji wa kofia mahakamani. Kuna ya muhimu jamani ya kuweka mgomo kimaendeleo
     
  11. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Na mimi siku nitakapoenda mahakama na ile kofia yangu ya dini ya marasta.... nisikie hakimu atakayeamuru niivue ndio atakiona!!!!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu hivi unaakili wewe ama? Nimesema nitaka rufaa wa baragashia arudi jela hiyo orodha umeitoa Madrasa
     
  13. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wamezidi kutuchezea sana sisi waislamu. Si huyo tu, inawezekana ni makumi kwa mamia ya waislamu wanafungwa kwa uonevu na chuki za kidini. Kwani hamkumbuki ya HAMISI DIBAGULA kule Morogoro? Mifano hiyo miwili imefahamika kwa kuwa imetokea mjini, sipati picha uoonevu unaofanyika vijijini kwa watu wasio na sauti na pia hakuna vyombo vya habari. Pia hakimu huyo atapata adhabu gani kutoka kwa wakubwa zake kwa adhabu ya kilevi kama hiyo???
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mchungaji "mtakata rufaa" nyinyi ni akina nani? waliomfunga ni serikali na wao wamemwachia huru...au mkuu kuna mkono wa Dr./Padre...Mchungaji Masa...??
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu umenikumbusha dictum ya Samatta J, (as he then was) katika hukumu ya DIBAGULA, alisema ukisema Yesu si Mungu,hujakosea popote katika sheria ya nchi, akamwachia Dibagula huyooo...Mzee anajuwa sheria yule!
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yule mzee mwenye miaka yake sitini aliyehukumiwa adhabu ya miezi gerezani ameachiwa huru baada ya bakwata kuingilia kati na kumtetea.
    Imethibitishwa hamna kifungu cha sheria kinachokataza uvaaji wa baraghashia mahakamani.
    Habari ndio hiyo
     
  17. minda

    minda JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu, Kanda2, Nostradamus, Padri, Dubo, na Tumaini ni wasemaji wa kampeni ya Kikwete JF na walio baki ni wasemaji wa kampeni ya mkware Slaa.








    hongera kwa kuwa msemaji wa kampeni ya mkware slaa.
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    jamani yeye kadharau mahakama...........mahakama ni chombo cha serikali na ni serikali.........serikalio haina dini..........kwa hiyo lazima tutii amri za mahakama kwa kuweka pembeni vijimambo vyetu vya dini................kitendo cha kuwaruhusu waislamu kuendelea kudharau mahakama hakiwezi kuendelea kufumbiwa macho...............waislamu walitoa amri hiyo kwa serikali /mahakama mbele ya rais kikwete wakiitaka serikali imwachie faster na imefanaya hivyo..........waislamu hao hao wam,eendelea kuvunja hata katiba ya nchi kwa kumlazimisha kikwete kushughulikia swala la mahakama ya kadhi nalo waliishampa masharti............siamini km kweli tuko serious na tuko tayari kuchezea mamlaka zilizopo kiasi hiki..........yaani selikari inaamua kwa makusudi kuona ni suala la dini na sio uvunjaji /kudharau mahakama?
    KWA MWENDO HUU HATUWEZI KUFIKA
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wapendwa nimewasiliana na wanasheria ni kosa kuvaa kufia kwa kufunika sehemu kubwa ya Uso. Hakimu alipitisha hukumu halali sababu si mara ya kwanza Ally Sururu kupelekwa mahakamni kwa makosa mbali mbali. Bado ana kesi nyingi za kujibu. Huwezi kuvaa hicho kibandiko mahakamani.
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    yes.......waislamu wanjaribu kutumia ujanja kulazimisha serikali kushindwa kuongoza...yaani serikali itende kwa matakwa yao......si unaona wanavyotoa vitisho kwa nyakati tofauti na kwa mambo tofauti?..wameshaitishia kutoipigia kura ccm km haitaweka sawa suala la mahakama ya kadhi wakati tz sio ccm tz ni sisi wananchi na serikali haina dini.......
     
Loading...