Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyefukuzwa Umeya Geita ashinda uenyekiti wa Mkoa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mjuaji, Oct 15, 2012.

  1. m

    mjuaji Senior Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amini usiamini bwana msukuma amewashinda wapinzani wake ndg luhemeja na ikangara.mwaka jana msukuma alikuwa mwkiti wa halmashauri ya geita madiwani wa ccm wakampigia kura ya kutokuwa na imani naye
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizo ndizo sifa stahiki za kiongozi anayetakiwa kwenye chama chetu.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Musukuma alifanyiwa mtimanyongo na mkuu wa mkoa na viongozi wengine baada ya kuwabana wawekezaji kwenye madini. Huyu jamaa ni shujaa kweli kweli. Ila kama wanasiasa wote walivyo ana kundi kwenye mbio za urais ndani ya CCM 2015 na hilo kundi ndilo liko nyuma yake.
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Msukuma ni kiongozi mzuri sana.Ni mjengaji mzuri wa hoja ila nilimwambia siku moja platform ya chama chake ndiyo mufilisi.Madiwani Geita wamezoea Kuhongwa.Mgodi wa GGM ukishirikiana na baadhi ya wafanyabiashara Geita ulimfanyia mtimanyongo kwa kuwa alikuwa upande wa wananchi
     
  5. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wamempooza atulie alinde heshima ya chama na asizitoe siri za chama nje .
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari ya siku nyingi,umeadimika sana kamanda
     
Loading...