Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aliyeenguliwa kwenye kugombea ubunge mbeya vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ticha, Mar 22, 2010.

  1. Ticha

    Ticha Senior Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aliyeenguliwa kwenye uchaguzi wa UBUNGE kwa tiketi ya CHADEMA,katika uchaguzi mdogo wa MBEYA VIJIJINI mwaka jana.Advocate Sambee Shitambala.Sasa awa MWENYEKITI WA CHADEMA WA MKOA WA MBEYA.
    na anaenderea kutikisa mkoa hasa Mbeya vijijini,
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri endelea kwa moyo wako na ukombozi wa kweli Tanzania
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I have known the lad for 23 years. Bright and determined. The issue is whether he can make a good politician and whether he can withstand and resist temptations that few other opposition leaders have been unable to resist i.e. being lured to dump the opposition bandwagon in favour of the ruling party.
     
  4. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu unauhakika na unachosema?
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hayo maneno yana ukweli Ndugu? Thibitisha.
     
  6. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wa Chadema niliwaambia hivi: "Hata muwe na Operation Mijebuka kamwe hamtapata Jimbo la Mbeya Vijijini".

    Nyie endeleeni kutwanga maji tu.

    Ninawashauri mng'anganie majimbo mliyonayo kwanza maana la Kigoma Kaskazini tutalirudisha CCM mwaka huu.
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Utabiri wako utaendana na mgombea ambaye CCM watamweka. Kama ataendelea kutetea jimbo mchungaji Luckson Mwanjali, basi Shitambala atashinda! Believe me!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kwa Mbeya Vijijini CCM wenyewe wanamwelewa vizuri sana Sambwee, ndo maana walitafuta kila njia ya kumzuia wakati ule, na kweli akaonekana amechemsha.
    Lakini kwa sasa patakuwa na patashika kubwa sana, maana yule bwana anauzika hadi vijijini, na amefundisha shule kadha kabla ya kwenda chuo kikuu.
    Mimi regardless ya mtu atakayewekwa na CCM,namtabiria ushindi!
     
  9. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilisoma hotuba yake ya ufunguzi wa kampeni zake, ilikua imejaa tumaini, uelewa ,uweledi na hamasa..! hakika kazi iko kwa wananchi wa mbeya, kazi kwenu kuchagua lililo bora..! Binafsi namkubali..!
     
  10. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi njema mpaka kieleweke na huko mbeya
    kigoma kaskazini ng'o hata kama mmefanya umafia wa kuipunguza saizi
    siku yenu yaja japo mna uzoefu mkubwa kuiba kura
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    PJ,
    Kwa watu wasioijua vema Mbeya Vijijini ama mijini wanaweza kudhani tunnachokiongea hapa ni mzaha.
    Kumbuka mwaka 1995, CCM walimteua Mzee Bruno Mpangala, aliyekuwa katibu Mkuu wa iliyokuwa OTTU, kugombea ubunge Mbeya mjini. Vigogo nyeti wa CCM wa mkoa wa Mbeya kwa wakati huo, akina Mzee Cosmas Kadeghe, Mwaji n.k. walitupwa nje. Wananchi hawakuridhika na chaguo hilo (Mpangala), hivyo wakampigia kura Polisya Sikumbula Mwaiseje wa NCCR Mageuzi, aliyekuwa mwalimu wa chuo cha biashara TIA pale Mafiati. Hii inaweza kutokea pia iwapo CCM hawatachanga karata zao vema kwenye kuchagua mgombea wa kushindana na Shitambala. Jamaa anauzika!
    Lisemwalo lipo.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mpaka kieleweke!!!!!!!!!! Chichiemu endeleeni tu na ndoto za miaka mitano iliyopita cha moto kiko mbele yenu. Nasema cha moto!
     
Loading...