Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyechana Muswada wa Katiba ni jasiri, na Apongezwe

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by silver25, Apr 12, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule kijana wa Kitanzania kutoka Zanzibar ambaye alichana Muswada wa katiba apongezwe.
    Kitendo hicho ni cha kijasiri na kinacho tafutwa sana na watanzania wapenda maendeleo kama Mimi..

    Hivi hawa fisi wanatuona sisi hatuna akili,, mimi ninauchungusana na nchi yangu lakini kwa mambo ya msingi naona tuwe wakali kidogo

    Swala la Katiba si la mchezo hata kidogo.
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Duh huyu ni jasiri hasa, maana ingekuwa ni bara wangesema ni CDM

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes ni mjasiri sana na kama ingekuwa Bara wangesema n Chadema, CCM wapuuzi sana wanapenda sana kufanya vitu kwa kulipua ili waweke Katiba inayo walinda.
     
  4. l

    lyimoc Senior Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanabahati sana mimi mwenyewe ningeupata ningeuchoma moto watanzania sio wajinga kiasi hicho wanachofikiria wao ccm huo muswada walikosea kutupa huo muswada ni wa waingereza manake umeandikwa kiingereza tena wakome kabisa
     
  5. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MWAKA HUU WATAKE WASITAKE LAZIMA WAONJE JOTO YA JIWE..CHAMA KIMEJAA MAFISADI TENA PAPA WANAOTUNYONYA WATANZANIA.....:rip: CCM
     
  6. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawana mpango hata wakichana wataendelea kuwa chi ya Muungano:panda:
     
  7. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huko kwao kaitwa CUF na Mhuni tena na Waziri wa Muungano, Mzanzibari mwenzake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. H

    Haika JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi nilimuona kama jasiri. PAmoja na haya, naomba kufahamishwa, huu muswada uliandikwa na nani, na sasa unaenda kuandinkwa na nani,
    kwa majina na position yao serikalini au nje ya serikali, nahisi na SLaa alikuwamo
     
  9. B

    Baraka John New Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika maisha kuna kufikiri kuamua na kuchukua hatua i hope jamaa alipitia hatua zote hizi kabla ya kutenda jambo hili
     
  10. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama kuna Mtanzania au Mzanzibari anayepaswa kuingia kwenye rekodi za dunia kwa mwaka huu au kama kuna jina tunaweza kulipeleka kwenye ushindani wa Nobel Peace Prize basi ni huyo kijana aliyechana muswaada
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu waziri ni puppet wa bara, anawasaliti wenzake kwa kuwa yeye mrija wake upo kwenye buyu la kuinyonya Zanzibar
     
  12. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    safi sana, na bara tuna kila sababu na nia ya kufanya hivyo. Big Question: kwanini hatufanyi hivyo?
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Big up sana
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaaaa huyu jamaa ni kiboko aiseeee
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani mi ningeupata ningeusih=gina kabisa kama mzee wangu LEo Lekamwa alivoisigina katiba miaka ile ya 90
     
  16. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hata waurembe vipi,maana walijidai wanauondoa bungeni ili ukaandikwe kwa kiswahili,tayari wanasheria wetu wamesha ufasiri ni kwamba hatuuhitaji,watafute njia nyingine.
     
  17. J

    Joshua Bukuru Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 25
    Nimeyapenda sana maneno na quotes zako. ukweli juu ya Tanzania ni hiyo sentence iliyo katika rangi nyekundu na matokeo yake ni hiyo sentensi iliyo katika rangi urujuani.
     
  18. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Tanzania kunako kwenda wamebaki viongozi tu kuanza kufukuzwa kwenye majukwaa ya siasa
     
Loading...