Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyechagua/Atakayechagua CCM ni KOKOTO

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 31, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nchi hii ina matabaka mawili: Masikini na Matajiri.

    Kama kuna Mtanzania masikini na leo umeenda kituoni ukachagua CCM, basi huyo Mtanzania ni KOKOTO.
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaa na wala sio utani. Tena ni kokoto ambayo haifai hata kwenye ujenzi
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mie nadhani ni swala la sanity. Mtu mwenye akili timamu awezi chagua chama ambacho kiwefanikiwa kulidumbukiza ktk lindi la umaskini
     
  4. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mie nadhani ni swala la sanity. Mtu mwenye akili timamu awezi chagua chama ambacho kiwefanikiwa kulidumbukiza taifa ktk lindi la umaskini. Its time for change!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkapa bado ni mbabe sana jamani!...Huu msamiati sijui kautoa wapi, kweli ukiishabikia ccm ni kokoto!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Michuzi Blog wametoa picha na caption ya "Rais Mkapa Akihutubia".

    Kuna watu bado wanamuita Rais.

    Nchi ya kisanii hii jamani!!
     
  7. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ubabe kukemea wale wanaotaka kumomonyoa mshikamano wa taifa ni sahihi kabisa. Hongera Ben.
    Tunakupenda kwa jinsi usivyotafuna maneno katika kukemea wale wanaotaka kutupeleka pabaya. God bless you.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sound of a fisadi.

    A typical kokoto
     
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    tena changalawe kabisa
     
Loading...