Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyebadilisha jinsia afariki dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, May 20, 2009.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Source: Dar leo
    afisa uhusiano wa Hospitali ya Muhimbili amethibitisha habari hizo kuwa Anti Aluu,amefariki dunia leo saa 1 na dk 05 asubuhi.
     
  2. K

    Kelelee Senior Member

    #2
    May 20, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May HE/SHE R.I.P.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa naona akina MacD wanakwisha!
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mungu amhukumu kulingana na matendo yake ya mwisho. RIP Abdalah aka Victoria or Aluu

    Kwa ufupi tu huyu jamaa ni mchanganyiko wa damu ya kigeni na uchaga, kwa jina anaitwa Abdalah, alikuwa Baharia. aliachiwa nyumba ya urithi na wazazi wake kisha akaiuza na kutimkia CHINA alikoenda kubadili jinsi kisha akaliendekeza libeneke. Soko lilipoisha Uchina akarejea hapa Bongo. Inaelekea walimbaka na kumfanyia kitu mbaya. Hali yake ilikuwa ni mbaya sana kiasi kwamba asingeweza kupona.

    Inawezekana katika dakika zake za mwisho amemrudia muumba wake.... hatuwezi kutoa hukumu. RIP
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0

    Mkuu Bill with all due respect.Naomba tumtendee haki kwa kutoa taarifa sahihi kumhusu marehemu, pamoja na mapungufu yote aliyokuwa nayo.Just to put the record straight ni hivi:
    1.Hakuwahi kuuza nyumba ya urithi.Nyumba aliyouza ni yake na alijenga mwenyewe.. akiwa mmoja wa wakazi wa mwanzo kujenga Mbezi Beach.
    2. Hakuwahi kuwa Baharia maishani mwake bali mfanyakazi wa ndege ( Steward) ATC.
    3. Hakubakwa bali alijisumu ( commit suicide thru self -poisoning)
    Samahani lakini ndiyo ukweli.
     
  6. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya Kennedy wanasema hivi.
     
  7. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Hayo ndiyo mambo ya kuiga hata wale wanaocheza zile sinema za pono mara nyingi hujiuwa wenyewe wanapofika mahali na kujuwa hakua soko na mili yao haitamaniki tena Mungu atamlipa huyo jamaa kadri ya amali yake alivyo ichuma hapa duniyani
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Mkuu nashukuru kwa kuweka sawa mambo...tuendelee kumtendea haki
     
  9. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  10. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2009
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni fundisho kwa wanaoiendea njia yake!!!!
     
  11. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kifo cha aloo kimeniuma sana,sio kwamba nilikuwa nafurahia matendo yake hapana,bali ni kutokana na mpako wa mwenye nyumba yake na polisi wa Kawe wa kudanganya kuwa aliokotwa beach akiwa yupo hoi.ukweli ni kwamba huyu jamaa alichanganya madawa ambayo alikuwa ana ya jua mwenyewe,baada ya kuzidiwa alipiga kelele sana ambazo zilikusanya watu wengi eneo analoishi Kipongoso,baada ya hapo mwenye nyumba alipiga simu polisi na wakaja waka mchukua nakumpeleka mwananyamala hsptl baada ya hapo ndio tuna sikia habari za hajabu kuwa eti ameokotwa baharini wakati sio kweli.nahisi hapa kuna harufu ya kaufisadi wa mali zake jamani.wanaJF roho ina niuma sana maana mwenye nyumba wake ndio katengeneza dili hilo.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Siku za mwisho za uovu wa wanadamu tutayaona mengi ya ajabu!!!! Within a week madume jike mawili tiiiiiiiiiii chini, na wote vyanzo ni ufukweni mwa bahari!!! Huko Mbezi beach jamani wazazi na watoto wenu, fungueni macho!!!! Kuna mengi ya haya yatakuwa yanafanyika!!! Naomba Kova apeleke askari wawe wanafanya doria 24/7 vinginevyo kizazi chetu kinaishia huko maana nafikiri ni cheap hakuna gharama ya chumba, but is is too expensive to their lives!!!
     
  13. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mapungufu kwa mtu X inawezekana kuwa siyo mafungufu kwa mtu Y. RIP Aunt
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Cynic,
    hakuna mtu asiye na mapungufu.Wote - mimi, wewe,yeye hatuko kamili -labda useme hukunielewa.
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mnaojichubua mmeona habari hiyo,angalieni madhara ya giliba ya sura.
     
  16. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mwingine huyu piga namba hii Bado yuko Mbezi Beach! *****ni dume lakini sauti ya kike kabsa.
     
    Last edited by a moderator: May 20, 2009
  17. Poetik Justice

    Poetik Justice Member

    #17
    May 20, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Isije ikawa Aluu alikua wale wanawake ambao wapo 'trapped in a woman's body'. Yaani pamoja na features za kiume, alikua na tabia (mental, emotional) za kike kiasi ambacho alikua confuzzed awe mwanamke au mwanaume. Awe na uhusiano na m'ke au m'me. Mwishowe jinsia ya kike ikawa dominant akaamua kubadili jinsia miaka 10 iliyopita. Halafu tena baada ya kua mtu mzima akaji-re-examine akaona imezidi kumchanganya (male?female?male?) akamua kunywa sumu.
    RIP Aluu
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kijana nani kakuomba namba ya mabwabwa? hebu itoe haraka....
     
  19. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huwa tunasoma habari ya sodoma na gomora kama hadithi vile, lakini ukikusanya matukio yanayo endelea siku hizi duniani, nahisi tofauti ni ndogo sana, isipokuwa tu matukio hayo hayajakusanywa na kuwekwa sehemu moja! Inatisha kwkweli.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shem kwa JF hakuna mabwa bwa zaidi ya yule aliyeambiwa ainame? na mzee wa nani hii?
     
Loading...