Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyeandika waraka wa 'wasomi' wa UDOM kuadabishwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Husninyo, Nov 28, 2010.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Serikali ya wanafunzi wa Udom imekasirishwa na kitendo alichokifanya Thobi Richard na muda wote ilikuwa inafikiria namna ya kumuadabisha dogo. Kwa habari iliyonifikia muda huu kutoka ndani ya cabinet ni kwamba dogo anaweza akavuliwa uwaziri na serikali ya wanafunzi watatoa tamko rasmi la kimaandishi.
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tamko limeshatolewa kupitia gazeti la Majira la tar 28 November 2010 ikiwa ni pamoja na kukanusha taarifa ya UDOM kulaani wabunge wa Chadema kumsusia JK.
     
  3. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo wamtoe haraka sana, amedhalilisha chuo cha DODOMA, na hata uanafunzi wake uchunguzwe ndo vihiyo hao
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ili tuamini kweli serikali ya wanafunzi udom haikuhusika na tamko hilo la kulaani wabunge wa chadema inabidi wachukue hatua kali dhidi ya thobias ambaye anadaiwa kua waziri wa sheria wa serikali hiyo. Hii ni kwa sababu watu wengi wameshapoteza imani na UDOM na wanaamini chuo hicho ni chombo cha CCM. Udoso mnatakiwa kujisafisha na uchafu huo..
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizo serikali za wanafunzi ni utumbo tuu..sioni hata manufaa yake kwa wanafunzi.
     
  6. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwani risala ile iliandaliwa na mtu mmoja na haikuonwa na mtu yeyote wa pili katika uongozi huo wa wakusoma? Asionewe kwa kusakamwa peke yake, Rais wao na top layer wa juu lazima waliijua risala hiyo yenye laana. Kwa hiyo serikali nzima iwajibike. Labda watatoa somo hata kwa viongozi wa kitaifa wa kizazi kipya Tanzania kujua kwamba kuwajibika ni muhali kama hata anayekuwakilisha atabofoa. Mzee Ruksa alitoa mfano na dunia ikamzawadia kwa uadilifu wake, sio kaka yetu L.....sa aliyedai kajiuzuru lakini akaanza kunung'unika huko nje kuashiria hakuwa tayari kujiuzuru.
     
  7. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwani wakati anasoma risala hiyo alikua peke yake?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nilifurahi sana kusikia JK akionya wanavyuo kujiingiza kwenye siasa... indirectly that harmed the little boy
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    haja aende kuku...akienda bata....:target:??
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kwa mujibu wa CCM(JK inclusive), kujiingiza kwenye siasa maana yake ni kuwa mfuasi wa chama kingine tofauti na CCM.
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    jamani mnaumiza vichwa sana kwani hamjui kuwa uongozi wa vyuo vikuu kwa upande wa wanafunzi ni kinyang'anyilo cha vyama vya siasa hapa nchini? hivyo udom wanajulikana ni ccm hatuzuii hilo,hivyo cha muhimu ni kuendelea kupambana nao kwa lolote lile lisilo na maslahi na taifa hili

    udom mwajibisheni dogo haraka iwezekanvyo

    mapinduziiiiii daimaaaaa
     
Loading...