Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliye Uliza Mch. Msigwa Alipewa na Nani Uchungaji Angaliye hoja zake Sasa Hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Jun 19, 2012.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba amuangaliye hoja zake ndo atajua ni mchungaji wa kweli au si wa kweli
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Safi msigwa.
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    ha hah ha ha raha sana..hapo komba kimyaaaaaaaaaaaa
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mwigulu nae kimyaaa jiwe limempata
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alie uliza Mch, Msigwa kapewa nanani Uchungaji ni UAMSHO
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nchemba kajibiwa na Mchungaji Msigwa, Nchemba anapenda kujisifu na kujiona anajua kuliko wengine ni ulimbukeni wa akili na ya elekea fedha za EPA zinampa jeuri
     
  7. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwigulu "shame on you"
     
  8. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msigwa kama messiiiiihi.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni jenbe lililonolewa
     
  10. k

    kiruavunjo Senior Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ole wako wewe joka mkuu wa majoka, maana maneno yako utatakiwa kuyatolea hesabu yake hivyi karibuni, heri yenu ninyi watakapo washutumu na kuwanenea maneno mabaya ya uwongo furahini maana zawadi yenu ni kubwa mbinguni. Pia nikupongeze kwa kutambua kwamba kuna wachungaji wa Kikristo na wachungaji wa --- ulio waacha bila kuwataja hapa.
     
  11. k

    kiruavunjo Senior Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hoja za bunge na michango ya bungeni inaruhusiwa kutaja, maneno ya kidini kama pepo, shetani, wachungaji, maaskofu, masherk, maimamu' n.k, ujue siku za uharibifu zimekaribia (asomae na afahamu) Tanzania inaelekea pabaya ndugu zanguni, hizi dini ni zawakoloni walizitumia ili watutawale na kutuhujumu, ndo likaja lile neno kwamba mtu akikupiga upande huu mgeuzie na wa pili akupige tena, yaani mkoloni akikufanya mtumwa, mpe na malighafi kama maliasili, n.k, lakini ukweli tujiulize sisi wenyewe kwamba tunajenga ama tunabomoa, unapochoma shule ya misheni ama hospital ya misheni watoto wako watasomea wapi? Je? Unataka kutudanganya kwamba Kcmc,bugando,seliani, mtakatifu agostino, hakuna mtu wa dini tofauti anae hudumiwa huko? Ama kufanya kazi huko? Mbona twajimaliza wenyewe? Mimi naunga mkono mia kwa mia tisa kwamba muungano uvunjwe tukajipange upya ili mzanzibari akishindwa kutibiwa mnazi mmoja apelekwe oman na sio muhimbili.
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kawapiga kijembe DR SLAA & MWIGULU &ZITTO (chifupa amina)
     
  13. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliposikia maneno haya alisahau hata kuomba mwongozo wa spika... lol...
     
  14. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafutwa na Warioaba anasema haya maneno yako yatasababisha hali ya hewa ichafuke mda wowote.
     
  15. M

    Mr.Waukweli Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa kweli leo mchungaji ametukumbushia lile skendo la Igunga, la mtu fulani kufumaniwa na mke wa mtu. NImeipenda hiyo ya mchungaji............................
     
  16. M

    Mr.Waukweli Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha kupotezea wewe gamba dongo la mchumi wako daraja la kwanza BOT, na kwenye chama chako
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimemsikiliza Msigwa, kweli yule jamaa ni Matawi ya juu! Kalichana likiroba, John Komba livu na "Mzinzi" wa wake wa Wana-ccm wenzake, Mwigulu.
     
Loading...