Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..Aliye tayari,. Nataka niwe Muislam[REAL ISLAM(IC)]..

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Tugutuke, May 30, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kwa wahusika wote. Nataka nislim. Kama kuna "sheikh". Niko tayari anaslimishe,na nipo serious Jamani kuanza rasmi kumtumkia Allah(S.A.W)
     
  2. t

    thinka JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sababu za msingi
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni PM nitakupa sababu za msingi,japo wewe c muslim
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu katika himaya ya Allah.....
    Wew si wa kwanza, Thienry Henry, Sagna, Tyson..... Na wengine kibao....


    Lakini isije unafukuzia demuuuuu
     
  5. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe Pasco wewe! Nimetaka kuhamia huko kwa sababu ya kukwepa mademu wa kikristu,maana maadili hakuna pale.
    Jamani kama kuna Sheikh,au Hadji,au Imamu ani PM jamani. Ili kuonesha kuwa nipo serious,namba yangu ni 0718651174. Tuongee
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    Ban yako ni ya muda gani mkuu..? Naona kama u mwenyeji
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana jamvini. Ila umekosea njia, hiyo topic hapa si mahala pake. Peleka jukwaa husika. Karibu katika dini ya haki. Ukiandika neno Allah usiweke S.A.W. Andika ALLAH (S.W).
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Weeeeeeeee
    Mbona mm kuna mpare mlokple nambadilisha dini kuwa muislamuuu.....
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Huko unakoishi hakuna maimamu na masheikh mpaka uwasake jf? Manake hata Rome wanapatikana. Usifanye utani na imani aisee, sio fresh.
     
  10. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    karibu sana.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hatari,lakain karibu.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    njoo na ubani.....
     
Loading...