Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliye pata barua ya kuitwa kazini tafadhari

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ba nso, Sep 16, 2012.

  1. b

    ba nso JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hallow wadau, kama kuna mtu aliyepata barua ya kuitwa kazini kutoka tume naomba kujua ni lini tarehe ya kuripoti Hombolo.
     
  2. k

    kizerui Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkubwa nenda pale makitaba ukachukuwe mwenyewe mimi nimeshaenda ukifika pale wazingue uwaambie your post code is not active, but wamesema ndani ya siku kumi na nne,mimi naenda kuriport alhamisi
     
  3. k

    kizerui Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaawautumishitherearenot active kwenye kutumahizobarua kwahiyonenda palemakitaba ndioofisi zao zilipo
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bila shaka button ya space bar ya computer yako ni mbovu.
     
  5. m

    mawee Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fata mwemyw pale utumish mana hawatumi wala kukupgia cm wanakuacha ucheze na internet
     
Loading...