Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliye na mazuri yaliyopatwa kufanywa na Prof. Kapuya kama kiongozi ayaweke hapa"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by buhange, Apr 15, 2012.

  1. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF, Ni fursa yetu sasa walipa kodi kujadili mambo kadhaa yanayofanywa na yaliyopata kufanywa na wawakilishi wetu hasa hawa wabunge. Mh. JUMA ATHUMAN KAPUYA ni Mbunge wa jimbo la URAMBO MAGHARIBI ( SASA WILAYA YA KALIUA).

    Aliyepata kuwa WAZIRI ktk awamu kadhaa na ktk WIZARA kadha wa kadha. Sasa naomba kujua uadilifu na uchapakazi wa kiongozi huyu kwa kuangalia aliyopata kuyafanya kwa Watanzania wote na hata ktk jimbo lake akiwa Waziri na sasa Mbunge wa kawaida. Weka hapa Comment(s) ujuayo kuhusu mwakilishi huyu..... Naomba kuwasilisha.
     
  2. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Kapuya toka arudi bungen alishaachangia mjadala wowote ktk hili bunge la Spika Makinda.
     
  3. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmmh! Mkuu mi huwa namuona tuu wakati wabunge wanatoka mjengoni, wanahabari wapitishapo kamera aliyo ila kuchangia sijawahi kumsikia wala kuona, labda jimbo lake ni PARIS NDOGO
     
  4. n

    n.ngereja Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kahudhuria simba day mara nyingi
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa kushirikiana na simon kupiga dili la UDA
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hilo ni Janga la Taifa,wakati flani Mengi wakati anasoma Uk walikuwa na jamaa yeye alikuwa anasomea uprof wa majani.
     
  7. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jinsi anavyojua kukata mauno kwenye sebene, ile avator iwekwe humu jamaa ayajue
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kupigwa picha disko na katoto kadogo
     
  9. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si udaku, ni kweli kabisa. Mimi sijui, jema la kapuya, silijui. Ninayoyajua ni haya: (

    1) mwanae kapuya, baraka kuua mtu na yeye kumkingia kifua

    (2) kutembea na mabaunsa wanaotsha wananchi wake

    (3) kuhonga piki2 30 na baiskeli 300 wananchi wakati wa uchaguzi mkuu 2010, zilitolewa na rostam azizi;

    (4) kudhalilisha akina mama kwa kuwatia ... Wakiwa wameinama wanaosha vyombo kwenye hafla zake anazoziandaa; (5) kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mke wa hassan kataga a.k.a aleialei, diwani wa zamani wa kaliua; nk

     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi namfahamu kwa 2 tu. Ni MDINI ALIYEKUBUHU. Ni MZINIFU.
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Aiseee...!!!!
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Anamiliki bendi ya muziki wa dansi!!
     
  13. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati ni wazir wa elimu na utamaduni.kimichezo tulikuwa poah sana.alivoingia mkenya yule mungai mambo yote mazur ya kapuya yakapwaya
     
  14. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Naona hii maada imewekwa kwa malengo maalum ya kumchafua mtu.
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mleta hoja ameomba aelezwe mazuri yake na si mabaya yake au mna chuki binafsi?
    1. Yeye ni msomi wa cheo cha juu.
    2. Yeye ni mwakilishi wa wananchi kupitia CCM.
    3. Yeye ni mnyamwezi wa Urambo. nk
    4. Acheni upuuzi wa kumwangalia mtu kisogoni tu, angalieni na usoni mwake.
     
  16. k

    kimalando Senior Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni Prof. mahiri wa Botany na amezalisha wataalamu wengi katika fani hiyo mimi nikiwa mmoja wao. Katika somo ambalo namkumbuka sana ni Plant Physiology ni somo gumu lakini kwa umahiri wake wake analifundisha vizuri sana na kueleweka sana.
     
  17. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huwezi kuongelea VETA bila kumtaja KApuya!
    Huwezi kuongelea Hijab mashuleni bila kumtaja Kapuya.
    Huwezi kuongelea ubaguzi wa Uislam na Ukristo bila kumtaja Kapuya.
    .
    .
    .
    .
    .
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Alianzisha bendi ya AKUDO IMPACT
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anamilik AKUDO IMPACT Band,so ametoa ajira hasa kwa WACONGO!
     
  20. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kukutana naye, ila niliambiwa ni mdiniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! sijui kama ni kweli
     
Loading...