Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliye mwaga damu ya wale raia sasa ina mlilia, lazma imtafune na wale washirika wake.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jotojiwe, Apr 20, 2012.

  1. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hali ipo wazi, tena wazi pasipo kificho! Ule usemi usemao 'MALIPO NI HAPA HAPA DUNIAN' kweli unaenda kutimia, Mtazameni PM PINDA ambaye angeweza kuokoa mamia ya watu waliokufa ktk mgomo wa madaktari sasa yupo ktk hali gani, njia yake ni nyembamba kama ya nyoka, kama alivyoshupalia ule mgomo kutousitisha nae atashupaliwa kutokua PM ktk taifa hili.
     
  2. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bravoooooooooooooooooooooooooo
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    End of ccm dynasty
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Wanataka kufa na tai shingoni!
     
Loading...