Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliye kataa kunitendea haki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Apr 7, 2011.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa hapa mtaani kwetu alikataa kunitendea haki eti kwa sababu hata serikali ya ccm haitendi haki kwa kuwahifadhi na kuwakumbatia mafisadi....baada ya hapo nikashindwa kuendelea kudai haki yangu baada ya kuchomwa na ukweli......Je,viongozi wasipokubali kutenda haki kwa vitendo, watu wa kawaida watatendeana haki kweli?
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo hujafafanunua nini kimetokea kwa hiyo hata kuchangia inakuwa ngumu maana tunakuwa gizani.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ndipo nilipokubali kuwa kweli haki haipatikani kwa mzani kuwa sawa isi[pokuwa inategemea na mpimaji mwenyewe..............
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Its a blue thursday. Sredi kadhaa ni kidhungu mkuti
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa!
     
Loading...