Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alivyosahaulika Masha ndivyo itakavyo kuwa kwako Maige

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chum Chang, May 5, 2012.

  1. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ndio Bongo the land of chukua chako uwende zako.Raia wake ni mabingwa wa kusahau japo si wote na ni mashabiki wa jambo jipya,Asikwambie mtu eti siasa ni mchezo mchafu!La hasha.Ni mchezo mchafu ndio siasa
    Mh na nihii alikuwepo sasa chali
     
Loading...