Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alitaka kujiua baada ya kutoswa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TANMO, Feb 29, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    MSEMO wa mapenzi yaua nusura utimie kwa mrembo Sophia Amir, baada ya kuamua kubwia sumu, kisa kulikosa penzi la mtoto wa mkuu wa mkoa (jina kapuni), chanzo kinaarifu. Mwishoni mwa wiki iliyopita, Sophia ambaye ni mkazi wa Kawe jijini Dar es Salaam, alidaiwa kumeza idadi kubwa ya vidonge aina ya Flagyl kwa lengo la kujiua.

    Chanzo cha habari kinaeleza kwamba, msichana huyo alipatwa na wazimu wa mahaba baada ya mtoto huyo wa mkuu wa mkoa kwa jina moja anaitwa Thomas kumtamkia wazi kuwa hamtaki tena kimapenzi.“Walikuwa wapenzi wa siku nyingi, lakini yule kaka akamwambia Sophia kuwa amemwacha, kwa uchungu ndiyo akaamua kunywa hivyo vidonge, watu wakamuwahi, kalazwa Mwananyamala hospitali,” chanzo kilifunguka.

    Baada ya taarifa hiyo, mwandishi wetu alikwenda hospitalini ambako alimkuta mrembo huyo akipatiwa matibabu na bila ajizi alikiri kutaka kujitoa roho.“Nampenda sana, aliniahidi mambo mengi, leo nikimpigia simu hapokei wakati mwingine ananitukana, nikaona ni bora nijiue,” alisema Sophia huku akibubujikwa machozi.Kama ilivyo ada habari lazima itende haki, mwandishi wetu alimpompigia simu Thomas alijibu kwa kifupi: “Usinifuatefuate,” kisha akakata.

    My take: Duh..!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa wengine mapenzi yanaua
    Lakini mimi mapenzi yananivunja mgongo.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huh, :A S 465: yanakuvunjaje arifu?
    kwa hiyo huwa unaunga na super glue ama?
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Pamoja na maumivu ya kucheleweshewa muda na kutotimiziwa ahadi, bado alitakiwa kujitambua na kujua kuwa uhai alionao una thamani kuliko chochote. Lazima ajue kuwa yeye ni yeye na ataishi kama yeye, hakuna anayeishi kwa ajili ya mwingine.

    Kutojitambua hupelekea mtu aone hana lolote analoweza kufanya bila uwepo wa mwingine, kitu ambacho si kweli. Mapenzi yapo na yataendelea kuwepo, asipokupenda huyu atakupenda yule, huna sababu ya kujiua kwa ajili ya kukataliwa. Umia siku moja, songa mbele miaka elfu moja!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ... na iwe hivyo Ndugu Furaha ushindi (happiness win)
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Alikua anatishia tu ili jamaa arudishe majeshi aisee!
    km aliamua kweli angekunywa sumu ya panya,hizo flagil alijua hawezi kufa haraka na watamuwahi na kupona!!

    Tatizo ni mapnz ya kitoto alitakiwa kujua sababu za kuachwa je jamaa aliamua tu kumtema au yy ndio amesababisha au laa!
    Alafu kujiua sio solution ya yy kupendwa tena bali atamuacha mwenzie alika raha dunian,angekubali matokeo na kuvumilia badae angepata mwingine!!
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwenye Bold naona umeamua kumpatia njia rahisi na yenye uhakika, lol...
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio ivo hata yeye anajua angekunywa hiyo ndio ange maanisha,ila hapo alijaribu kumvuta jamaa tu!
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unapoamua kumuacha mtu tumia njia ambayo haitamuumiza sana mwenzako.
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitaufanyia kazi huu ushauri dadaaa.
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupe mfano?
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    LOOSER !!!!!!!!!!!!!!

    Sidhani alikuwa anampenda huyo Katoma. Ametaka kujiuwa kwa sababu Katoma kamvunjia ndoto zake ambazo alipanga kutokana na ahadi alizo pewa.

    Kama kweli angekuwa anampenda, angejitahidi kumfanyia yale ambayo yame muuzi Katoma. Rudi kwa mungu wako. Fanya toba. Anza upya kulitafuta penzi. Safari hii sio kwa manufaa yako bali kwa wote. GOOD LUCK.:shock:
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aje nimpe sindano ya insulin...sekunde chache umeshapotea
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kupenda hadi kutaka kutoa uhai wake?

    Namuomba Mungu isije ikanitokea, Maisha matamu sana i see.
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kivipi?
     
Loading...