Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alipokuwa Mwanamke Alikuwa Msagaji Sasa Kawa Mwanaume Lakini ni Shoga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jun 10, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Alipokuwa Mwanamke Alikuwa Msagaji Sasa Kawa Mwanaume Lakini ni Shoga

    [​IMG]

    Mwanzoni alikuwa msichana mrembo wa kuvutia akishiriki kwenye maonyesho ya mavazi lakini alikuwa anapendelea zaidi wanawake kuliko wanaume, alibadilisha jinsia amekuwa mwanaume sasa lakini cha ajabu sasa amekuwa shoga anapenda wanaume. Pichani Adrian kabla hajabadilisha jinsia kuwa mwanaume.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo sasa laana.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh..huyu atakuwa ana pepo i mean mapepo kama 7 ivi ...aaarggh
     
  4. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aaaaagh!
     
  5. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu sasa, ana matatizo atubu mapema,
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Shauri zao bwana, na haya mabaradhuri yanafanya kwa kasi ya ajabu promotion ya USHOGA yaani uonekana kama its another way of life, angalia sinema KISS THE BRIDE, 18 STILL VIRGIN yaani ni ubaradhuri kwa kwenda mbele. Sasa movie kama hizi na za uvutaji wa ndumu watoto wetu watapona kweli?
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana ni muhimu siku hizi kuwa elimisha watoto mapema kuhusu matatizo mbali mbali ya kidunia. Hata usipo kuwa nao direct mwanzo lakini lazima utumie ustadi kuwa fundisha kipi kizuri na kipi kibaya.
     
Loading...