Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alipata kunena haya...

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Jul 7, 2012.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Heshima mbele wakuu...
    Katika thread hii tutapata kukumbushana kauli zilizowahi kutolewa na wanamichezo Duniani kote.

    Kila mtu kwa kumbukumbu yake anafulsa ya kubandika Quotes iliyowahi kumfurahisha ama kumchukiza katika medani ya Michezo...
    Pia ni ruhsa kuelezea kauli hiyo ilitolewa lini ama kwa tukio lipi...


    BISMILLAH...
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ''hata Real Madrid wakicheza wachezaji 15 uwanjani basi nina uhakika AC Milan tutaibuka na ushindi ktk mechi hii''.

    Kauli hiyo iliporomoshwa na Kocha wa AC Milan Aligo Sacchi ktk mechi ya nusu fainali ya klabu Bingwa Ulaya mwaka 1989.

    Katika mechi hiyo Real Madrid walichapwa goli 5-0.
    AC Milan siku hiyo waliwakuwa na Nyota kama Galli, Tassotti, Maldini, Costacurta, Baresi, Palombo, Donadoni, Rhiijkard, Van Barsten, Gullit, Ancelotti...

    Hiki ndicho kikosi kinachoaminika kuwa bora katika historia ya Soka Ulimwenguni.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sio unazungumza tu pata pata kama bata, Muhdin Ndolanga.
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hah hah haah hii alipewa Abdalah Majura...
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Kabisa.
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yanga ni kama pombe ya ngomani muda wowote ukitaka unajichotea tu-Jamhuri Kihwelu.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    chizi huyo julio-bwabwa.
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    'Mpira wa miguu ni tofauti na ngoma ya mdumange. Kwenye ngoma ya mdumange anayekatika vizuri ndo mshindi'. Marehemu Mziray
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Kaka umeniwahi...
     
  10. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I am the astronaut of boxing. Joe Louis and Dempsey were just jet pilots. I'm in a world of my own.
    Muhammad Ali
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    teh teh teh, Gang Chomba na Ulimakafu vipi tena si mmesema kauli za wanamichezo.

    Basi nawapa nyingine ya baba Isaya 'Ukiona fowadi anakuzidi mbio na wewe ni beki usiruhusu atanguliziwe mpira maana anakuzidi mbio atauwahi tu' huyo ni kocha Minziro siku alipoharibu historia tangu akiwa mchezaji hadi kocha alikuwa hajawahi kufungwa tano.
     
  12. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I hated every minute of training, but I said, "Don't quit. Suffer now and live the rest of your life as a champion."

    Muhammad Ali
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mazoezi ni maandalizi ya pambano na pambano ni mwendelezo wa mazoezi-hii sikumbuki nani aliisema.
     
  14. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I realize that I'm black, but I like to be viewed as a person, and this is everybody's wish.

    Michael Jordan

     
  15. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Success is no accident. It is hard work, perseverance, learning, studying, sacrifice and most of all, love of what you are doing or learning to do"
    Pele
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Italy ikifungwa ni kwa sababu imecheza vibaya lakini ikishinda ni kwa sababu timu pinzani imecheza vibaya, hii si kweli leo tumeshinda kwa sababu tulikuwa wazuri kuliko Ujerumani, hivyo sisi na Uhispania ndo timu nzuri mbili zilizofika fainali - Mario Balloteli.
     
  17. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...we play one touch, two touches, don't play quick balls, if you play quick balls you lose possession if you lose possession, you lose control, if you lose control, that is not Barcelona - Josep 'Pep' Guardiola
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kazi ya mshambuliaji si kukimbia huku na huko.
    Kazi ya mshambuliaji ni kujipanga na kufunga...kisha kushangilia.

    Pippo Inzaghi
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mtu yoyote atakae ni rushia ndizi au kunibagua ntamuua na kufungwa - Mario Balo uero 12
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    neighbour noise are too louder..Man City Fans
     
Loading...