Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alioyeua mtoto wa miaka 14 Bububu Zanzibar Koplo Said Abrahaman ashindwa kupewa Medal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Oct 23, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Wazanzibarwengi wamefurahishi kuliwa kwa Koplo Saidi, huyu jamaa akikuwa kila mabalaa yakuwanyanyasa wananchi wa Zanzibar yeye huhusika, lakini mara hii arubaini yakeilitimia.
    KoploSaidi na wenzake wa JWTZ wa Kambi ya Mwanyanya katika uchaguzi wa Bububu ndiowalio mmiminia risasi za moto mototo wa miaka 14 na kufa shahidi.
    Hilililizaweleka hapa kwetu na baada ya kwisha kufanya hivyo basi imekuwa ni tabiana desturi ya Watawala wetu kuwatunukia nishani watu hao na kuwapandisha vyeo.
    KatikaUchaguzi wa 2001 26/27 Wazanzibar waliuliwa kinyama na Jeshi la Polisilikishirikiana na vikosi vya Kmkm Pemba , Baada ya Matokeo haya Rais BenjameniMkapa alipanda ndege kwenda Pemba kwa kuwatunukia nishani wauwaji nakuwapandisha vyeo.
    Kwavile vuguvugu la joto la mauaji lilikuwa bado halijapowa visiwani Pemba nawauwaji kujulikana na kuwa na hofu, ilibidi wapewe uhamisho wakupelekwa TranferBara,lakini mmoja kati ya hayo aliuliwa Jangombe Zanzibar kwa kuingiziwamwanamke fumanizi na kuwawa.
    Kwahio hii imekuwa ni kawaida na tabia ya Viongozi wetu kuwalea wauwaji na kuwapa tunzo, na Jeshi laPolisi hapa kwetu kuna msemo husema wao ni (unteachables) yani wao hawakuswindio ikawa wana jeuri hii.
    Kwahio hii ndio inayo wafanya wavuke mipaka na kusahau kuwa Jeshi la Polisi kaziyao ni kulinda raia na mali zao sio kutumika kisiasa na kufanya kazi kwaupendeleo katika jamii.
    Kwahiokilichomsibu Koplo Said Abrahamani viongoziwanajuwa jawabu lake na wao ndio wavunjaji Amani na utulivu kwa kulitumiavibaya Jeshi la ulinzi.
    Kwahiomara hii Koplo Said kashindwa kupata Medal labda ipelekwe kwa familia yake,alichokifanye yeye kummiminia risasi motto wa miaka 14 kumuuwa kinyama nay eye kupigwamapanga ni haki yake sio mkuki kwa nguruwe tu lakini kwa Jeshi la Polisi uwemchungu.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    lete ushahidi otherwise na wewe tutakuunganisha kwa mauaji. uwezo wa kukutrack mpaka tukukamate tunao...........
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sasa hy picha ndio ya koplo saidi(rip)?
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lugha iliyotumika tu! Mi bhaaaaaasii!! Huko visiwani kazi ipo, wawache mupumue...........!
     
  5. msombwe

    msombwe Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye haki elimu sijui humu anatafuta nini, hebu rudi shule ukafundishwe kuacha nafasi between words! unaaibisha skuli zenu huko kwa wavuvi
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    Duh....wanzanzibar bana...............
     
  7. D

    Dina JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kweli umeongea kizanzibari haswa.....haya bwana hata unteachables wana siku yao.....Ila what goes around will always come round.
     
  8. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Said ni Koplo wa JWTZ au FFU
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kweli kiswahli kigumu. Leo nimeamini
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Halafu wanamlalamikia ndalichako. Wanafikiri mitihani itakuja ki mgomo mgomo? Ma chogoless bana!
     
  11. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi Sheikh Farid 'alipotelea'/'alifichwa'/'alijificha' wapi ati? Hii si ndio ilisababisha huyo polisi akauliwa?
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Polisi wetu ndo maana wanaua watu wenda wakati mwingine bila kutarajia, silaha gani hiyo ya mbao ndefu hivyo na unaenda kukakamata mwarafu? akifanya purukushani kidogo tu si lazima risasi zifyatuke?
     
  13. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo kijana hana hata bisibisi angalia alivyobebwa kinguvu na askari wengi wenye silaha za moto!Mantiki inaonesha hawa polisi wanasahau akili nyumbani saa ya operesheni na kwa kweli kumtisha kijana kuwa mta m track kumuunganisha ni kuua fikra,Polisi ni msiba balaa mauti,hawafai popote duniani ukiacha Tanganyika na Zanzibar!
     
  14. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najua unataka kutoa dukuduku lako lakini ungekuwa unaisoma thread yako kabla ya kupost ili kama kuna marekebisho uyafuatilie.
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Huko Zanzibar wauaji wanapewa medali?
    Kweli mna vihoja
     
  16. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Dawa ile ile ni kuwanyemelea hao wauwaji Police na kuwasambaratisha,sheria iwe juu ya mwananchi lakini police wako juu ya sheria hilo haliwezikani. Hio ndio sera ya ccm .
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mbona havisomeki ama ni arabic lg ila imeandikwa kwa silabi za kimisri?
     
  18. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Halafu mkifeli mnasema eti mnafelishwa!!! Ila sio mbaya hapa ndio umejitahidi big up mkuu!!!
     
  19. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha! Huyo MEMKWA inaonyesha ndio kamuua Pc Saidi, maana kaandika kwa uchungu,bila hata mpangilio! asaidie upelelezi!
     
  20. Mwl Mkwaya

    Mwl Mkwaya Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Looo! Kuisoma article hii unatumia nguvu nyingi kweli! Makosa tupu,eee haya editing before bana looo!
     
Loading...