Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliniacha,leo mwenyewe anataka kunirudia!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 4, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari za wakat huu watanzania wenzangu!!!ebana,niliwahi kuwa na galfrd wangu tangu tukiwa primary bt mwaka jana mwezi wa 7 alinipga kibuti kwa kisingzio cha kwamba ,eti me ni kicheche{kitu ambacho kwa wkt huo hakikua cha kweli kabisa},wel me nkajitahidi kumuelewesha na kumbembeleza sana ila akawa amebaki na msimamo wake ule ule,ilifikia wkt mpaka akaniweka kwenye ignore list ktk simu yake{yan nikimpgia akawa hapatkan hewan,ili kuepuka usumbufu wangu},bac me nkaona nisiendelee kuwa kero katka maisha yake,nikaamua kumpotezea ka alvonitaka nifanye,ila katika inteligensia niliyokuja kuifanya baadae,nligundua kwamba alikua anamshkaji wake yuko anasoma india,wel maisha yakaendelea,me nkapata mmanzi mwingne ambae niko nae mpaka sasa,cha kushangaza,yule mmanzi ameanza kunisumbua tena eti anataka turudiane,anadai wkt ule she was fool na coz alikua 1st yr chuo anadai na utoto nao ulchangia,me nkaona hzo sababu zake sio za msing sana kwangu,nikaamua tena kufanya uintelijensia wangu na nikagundua kwamba yule mchzi wake wa india amemtema so ndo maana kaamua kujirudisha kwangu kistyle,kosa nililofanya ni kwamba ameniulza ka nina gal kwa sasa nkamdanganya sina,sasa amesema before xmass atanifuata dar akitokea iringa anakosoma.sa wakuu nauliza huyu mmanzi nimchakachue cha mwisho mwisho afu nimfungie vioo jumla au nimfanyaje,maana me simuhtaji tena na ninataka nitumie friendly language ya kumueleza kuwa simuhtaji tena??over
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    i am too old for this.....
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    chakachua alafu mbwage bwana.
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mpe cha mwisho mwisho
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Za za ukweli na uwazi.Mpe ukweli mwambie asinge mbele.Ukimchakachua wa sasa akigundua utakosa vyote
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una uhakika utamchakachua cha mwisho?anaweza yeye ndo akakuchakachua usimjue hata uliye naye sasa,kwani kumuambia its over bila kumchakachua inakupunguzia uanaume wako?nyie ndo mnatengeneza wanawake waliojaa visasi mioyoni,
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mwambie tu ukweli uhusiano wenu basi tena na pia ushampata mwingine, haina haja ya kulala nae.
     
  8. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tb u r the man!! keep it!!

    Mtu anakuja na utoto mpaka nimechukia kwanini nimefungua na kusoma!!
     
  9. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dedication: Bushoke - Barua
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ungesoma tu thn ukaondoka kimya kimya,ingekua jambo la busara!
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani dhamira yako inasemaje kabla hujapewa jibu na mtu? kama ulimpenda kiukweli na akakutenda akakumiza moyo wako vyakutosha,ametokea mwengine kakupa bega lake ulie na akakufuta machozi leo unajidai hujui kutafautisha asali na shubiri,,,, ebu kua Mwanamme mwenye msimamo asikupoteze mda kwa ufupi anakufanya weye ***** ushazowea kula mizoga.
     
  12. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naona maoni mengi umpige cha mwisho na mi sina budi kukushauri kula penzi takatifu la mwisho afu piga chini
     
  13. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  14. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamtie vidole tu,halafu akitaka ume mwambie uanze matakon,hapo ndo utajua kama anakupena au la!
     
  15. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ushauri nasaha unapatikana hapa..
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante, hata lugha alotumia sijui kama anajua alitendalo

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ili ajae kande vidoleni?

     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hebu nijiondokee hapa
     
  19. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chakachua nichakachue.

    Jiheshimu, muheshimu uliyenaye sasa kwani intelijensia niliyonayo ni kuwa yule msomi wa India kampiga kibuti huyo demu baada ya kumshikisha miwaya. Kwa heri.
     
  20. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Same over here.
     
Loading...