Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alimegewa......hakufurahishwa...........sasa ataka kujinasua............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Nov 27, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,380
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Yaani ipo njemba moja ambayo ilimganda binti wa watu hadi akamegewa...........baada ya kuonjeshwa asali jamaa sasa adai hakufurahika na aona bora ajinasue..........wakati mwenzie afikiri sasa kapata kivuno............cha milele...........

    Ni kizaazaa cha aina yake.................tatizo jamaa hafafanui ni kwa vipi hakufurahika na mechi ile ya nadra sana na huku akizingatia aliitafuta kwa zaidi ya miaka mitatu.......iliyopita...............
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Sio Rev Masanilo kweli huyo? alikuja wiki jana na thread yenye maudhui kama hayo
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,380
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Tatizo wahusika ni wengine hawa..................
     
Loading...