Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alimaanisha Nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Signora D, Aug 24, 2012.

  1. Signora D

    Signora D Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama binti niliejitoa katika himaya ya mapenzi baada ya kuumizwa vibaya na first love kisha kuoa imeaditely baada ya breaking up with me, niliapa kuwa sitopenda tena!! nilibainisha msimamo wangu kwa muda wa miaka miwili kukaa bila mtu, ingawa nilikumbana na vikwazo vingi, vishawishi na tamaa but nilimuomba Mungu na niliweza kuikimu nafsi na moyo wangu kwa mda huo!!

    kwa bahati nilimaliza chuo vyema na nikabahatika kupata nafasi ya masomo ya juu nje ya nchi!! wakati nashughulikia swala langu hilo nilikutana na kijana mmoja, mpole na mkarimu sana na kwa kuwa yeye alikuwa mzoefu wa safari hizo aliweza kunijuza mengi na kunisaidia hatua kwa hatua hadi safari yangu ilipokamilika, nikiwa airport kuagana na baba na mama na mdogo wangu, aliweza kunisaidia each step mpaka kuniaga nikiwa on board( he had access on the flight) wakati namuaga i felt so emotional na nilijua i felt kitu cha tofauti kwa mda ule! nikiwa nje tulianza mawasiliano ya ukaribu zaidi! skype,online chats, zote zilituwezesha kutufanya kama tuko pamoja mda wote!! kiukweli nilimpenda sana na ilinibidi nivunje msimamo wangu nakuanzisha the distance love!!!

    Nisiwachoshe wana jf nina miezi miwili tangu nimerudi toka safari yangu ya masomo, kwa bahati nikapata kazi karibu na ofisi ya huyu kaka,,CHAKUSHANGAZA ni kwamba huyu kijana HATAKI MAWASILIANO NA MIMI SINCE NIMERUDI NIKIULIZA KWANINI ANASEMA YEYE ANA MTU WAKE AND THAT WAS ONLY A DISTANCE LOVE!!! NOW THAT AM HERE HE NO LONGER NEED ME PHYSICAL!! NILISTAAJABIKA KWA SABABU NASHINDWA KUJUA ALIMAANISHA NINI KUANZISHA UHUSINANO ULE?:disapointed:
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Pole sana my love. Hivi Signora D waeza niambia Distance Love inakuwaje? Yaani mnakuwa mnafanyiana nini?
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Pole hii ndo dunia na haya ndo maisha so just take it usilazimishe kitu wala kulalamika. Binafsi naona kama huyo mtu anakupenda ndio maana amekuambia kuwa ana mtu wake kuliko kama angekudanganya
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Kipi cha ajabu hapo..jamaaa alipenda distance love na wewe na kamwe si hili la karibu,...acha kumlazimisha usije vunja upendo wa wapendanao...ahahaaaaaaaaaaaa_this is bongo bhana
     
  5. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    That was just a distance love for him...! alikuchukulia kama mpenzi aliyembali and i am sure kama ingetokea angekuja huko ulopokua angeweza kua mpenzi wako vizuri tu. shida ni kwamba huyu mtu alikuwa na mpenzi wake tokea mnaanza mahusiano and of course as a man haikua lazima kukwambia mapema na ukumbuke mambo kama haya hutokea sana katika mahusiano, kwa sababu mbalimbali kama mtu unajikuta mara nyingi haushindi sana na mpenzi wako so unapata muda mwingi wa kuongea na mtu fulani na hata kuanza urafiki wa aina hiyo (long distance relationship)

    kwa hiyo imekua ngumu sana kwake kuwa na muda na wewe coz ana mtu wake, na akicheza foul hapo itagundulika. Kubali matokeo tu, siku moja mambo yatakua poa
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    poyeeee
    achana na mahaba upepo....tafuta wa ukweli
    utampata
     
  7. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aseee its better amekujuza mapema kuwa kwenye moyo wake haupo.
    Usijaribu kulazimisha penzi kwa huyo jamaa coz utaishia kuvunjika moyo.
    Chukua tym yako,utampata wa kwako,subiri mida ufike.
     
  8. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Labda uliapa kwa Mungu wako kwamba hutopenda tena, na hayo ni matokeo ya kiapo chako, ukiweka ahadi na Mungu inatimizika tu.
     
  9. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuu kazi ipo,but jibu amekupa kuwa ilikuwa distance love so take your time and look for other things
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole sana, inaelekea wewe ulimaanisha wkt jamaa alikua anazuga tu.
    Ulipokuwa nje Hukuwahi kumuuliza kama ana mtu?
    Hamkuwa na plan yoyote nae au mlikua mnapeana kampany tu?
    Huyo kashakutema na usijaribu kulazmisha, utaumia.
    Jitulize na uombe sana umpate wa kweli wa kukufaa.
     
  11. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mahaba upepo ni upepo tu utapita
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hommie si umeambiawa hapo mambo ya skype na maninii sijui
     
  13. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    come this way unipe mahaba upepo
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hhahahaha........... hommie, nlitaka aseme mwenyewe bana. Kwa hiyo jamaa limeshachungulia Ikulu ndogo na miti iizungukayo?

    Amaa kweli:

    I may be walking slowly, But I never walk backwards! and Whenever I walk backwards, Its for a long jump!!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    pole mwaya yanapita tu hayo, ila wakati mnaanzisha uhusiano wenu wa skype na nk alikwambia hana mtu? Alikwamnia malengo yake ya baadae juu yako?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole sana, lakini it could have been worse!
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaha Chezea skype weyeeee!!
     
  18. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Labda hakuwa na mapenzi ya kweli, may be t was just a crush!!Ndo mapito ya mapenzi,mimi nlikua naskiaga story ila yalivonikuta nkajua kumbe kuumizwa is a must???sizani kama kuna mtu ambaye hajawahi kuumizwa kwenye maswala ya mapenzi.So uanhitaji mda tu utapata wako wa ukweli
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    God knows if it was only bad.........and bad only!
     
  20. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usilazimishe mapenzi pasipo na penzi! Njoo huku machungu yatapoa!
     
Loading...